แต่งงาน หาช่างภาพขอนแก่นจ้า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาช่างภาพขอนแก่นจ้า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nu_taeve View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nu_taeve Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาช่างภาพขอนแก่นจ้า
    Posted: 24 Aug 2005 at 20:29
เพื่อนๆคะเป็นว่าที่เจ้าสาวอยู่ที่ขอนแก่น ช่วงนี้กำลังเตรียมง่านอยู่ อยากได้ช่างภาพที่ดีๆ เก็บรายละเอียดได้ ดูแต่ใน web แต่อยู่ตั้งขอนแก่นมีเพื่อนๆคนไหนมีคำแนะนำดีๆบ้างคะ ประทับใจงานของ memory boป ค่ะ อยากได้ช่างภาพสไตล์ประมาณนั้น
Back to Top
eakalug View Drop Down

Post Options Post Options   Quote eakalug Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Oct 2010 at 19:22

สวัสดีครับ

แนะนำตัวครับ

ผมเป็นช่างภาพ ในขอนแก่น

นี้เป็นผลงานฝากเข้าไปชมได้นะครับ

เอกครับ 081-7292196
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.