แต่งงาน -- Out Door ริมทะเลบางพระ -- - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว ธันวาคม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

-- Out Door ริมทะเลบางพระ --

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
ApicH View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ApicH Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: -- Out Door ริมทะเลบางพระ --
    Posted: 28 Nov 2012 at 16:13
สวัสดีค่ะ

แอบเครียดกับงานแต่ง out door ริมทะเล วันที่ 1 ธ.ค. ที่เราจะจัดแนว after party เพราะเราจัดไปแล้วรอบนึง 25 พ.ย. ฝนตกตั้งแต่บ่ายยันเย็น เล่นเอานั่งไม่ติดเลย แต่เดชะบุญของเจ้าบ่าว-เจ้าสาว ฝนหยุดก่อนงานเริ่ม 6 โมงเย็น ก็หนุกหนานเฮฮาแบบแฉะๆกันไปค่ะ ผ่านไปได้ด้วยดี

แต่วันที่ 1 ธ.ค. นี่สิคะ งาน out door ซะด้วย ฝนก็ตกทุกวัน อุตส่าห์เลือกปลายปี ปลายเดือน ยังไม่รอดเลย

ใครเครียดเรื่องนี้บ้าง ยกมือขึ้นนนนน.....Cry

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.