แต่งงาน เครียดเรื่องฝนจังเลยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว พฤศจิกายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เครียดเรื่องฝนจังเลยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
anajama View Drop Down

Post Options Post Options   Quote anajama Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เครียดเรื่องฝนจังเลยค่ะ
    Posted: 26 Nov 2012 at 20:36
ฝนตก เกือบทุกวันเลย งานเราจัด outdoor ด้วย  พยากรอากาศล่วงหน้าก็บอกว่ามีฝน 
เราควรเปลี่ยนสถานที่ไหมเนี่ย  30 นี้แล้วด้วย  ทำไงดี ฮือ ๆ
Back to Top
ApicH View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ApicH Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Nov 2012 at 15:38
ใจเย็นๆนะคะ งานเราผ่านไปแล้ว 25 พ.ย. ฝนหยุดตกเกือบ 5 โมงครึ่ง งานเริ่ม 6 โมงเรานั่งไม่ติดเลย แต่ทุกอย่างก็ผ่านพ้นไปได้ด้วยดี โต๊ะจีนเหลือแต่ก็ดีใจก็ไม่เหลือเยอะเว่อร์ค่ะ

และรอลุ้นอีกวันที่ 1 ธ.ค. เราจัดอีกวันเชิญเฉพาะเพื่อนๆ เป็น out door ริมทะเล ยังลุ้นๆอีกเหมือนกัน ถ้าจะเปลี่ยนที่ก็ไม่ทันแล้วค่ะ ตอนนี้ได้แต่ทำใจนิ่งๆ เย็นๆ และสวดภาวนาค่ะ Cry
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.107 seconds.