แต่งงาน แนะนำช่างถ่ายภาพนิ่ง Vivaris - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แนะนำช่างถ่ายภาพนิ่ง Vivaris

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kitty Cat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kitty Cat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แนะนำช่างถ่ายภาพนิ่ง Vivaris
    Posted: 23 Aug 2005 at 23:03

จองถ่ายภาพนิ่งไว้ที่ Vivaris ค่ะ แต่คุณเบ๊นซ์ไม่ว่า แนะนำหน่อยค่ะว่าควรเลือกช่างคนไหนดีค๊ะ ขอบคุณค่า

Back to Top
เมสาค่ะ View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote เมสาค่ะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Aug 2005 at 19:11

ถ้าคุณเบ๊นซ์ไม่ว่าง แนะนำเป็นคุณแววคะฝีมือไม่แพ้กันค่ะและก็จะมีช่างท่านอื่นอีกค่ ะแต่จำชื่อไม่ได้   

Back to Top
annkrubpom View Drop Down

Post Options Post Options   Quote annkrubpom Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Aug 2005 at 20:46
คุณคมก็ได้ค่ะ  ฝีมือดีเหมือนกันเลยจ้า
Back to Top
ณีย์ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ณีย์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Aug 2005 at 14:10

การันตีฝีมือคุณแววกับคุณคมด้วยคนนะคะ สวยมากคะ

Back to Top
win 2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Aug 2005 at 19:37

มาการันตีอีกคนครับ ว่าเป็นคุณแววหรือคุณคมก็สวยเหมือนกันครับ

Back to Top
ann_gemini View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ann_gemini Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Sep 2005 at 12:05
น้องคมหรือน้องแววก้อได้ แต่ถ้าให้ดี น้องเบนซ์อ่ะ เพราะตอนเราจองถ้าไม่ได้เบนซ์เราก้อไม่เอาอ่ะจ๊ะ แต่ปกติเค้าจะมีช่างภาพ 2 คน เบนซ์เก็บเรื่องราวหลักๆ แล้วช่างอีกคนจะเก็บตกบรรยากาศที่สอดคล้องกะกล้องหลักอ่ะจ๊ะ
Back to Top
missangle View Drop Down

Post Options Post Options   Quote missangle Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Sep 2005 at 13:10

น่ารักและนิสัยดี ร้านนี้ เชียร์ด้วยคน

Back to Top
sandy7122 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sandy7122 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Oct 2005 at 16:31

มาการันตีอีกคนค่ะ  ว่าเป็นคุณแววหรือคุณคมรับรองว่าสวยค่ะเพราะงานทราย แบบว่าไปกันทั้ง 3 คนเลย ดูรูปได้นะค่ะ แต่งไปเมื่อต้นปีค่ะ

http://my.inlovephoto.com/gallery/Sai-John 

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.088 seconds.