แต่งงาน ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว มิถุนายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
puffycake View Drop Down

Post Options Post Options   Quote puffycake Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
    Posted: 31 Oct 2012 at 17:55
สมาชิกใหม่ วทจส เดือนมิถุนามาขอคำแนะนำค่า
ได้ฤกษ์หมั้นมาวันที่ 13 มิ.ย. 56 ฤกษ์แต่ง 22มิ.ย. 56 กำลังสับสนกับพิธีหมั้น ยกน้ำชา รดน้ำสังข์ค่ะ
ว่าพิธีไหนต้องจัดวันไหน Wacko ยังไงนะคะ รบกวนหน่อยนะคะ Heart
Back to Top
nicevac View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nicevac Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Dec 2012 at 18:53
ลองเข้าไปดูที่นี่นะคะ รวมไว้เยอะเลยค่ะ เผื่อเป็นแนวทาง

http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=60868
Back to Top
puffycake View Drop Down

Post Options Post Options   Quote puffycake Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Feb 2013 at 18:40
ขอบคุณมากนะคะ ได้ฤกษ์ใหม่เป็นเดือน กรกฎาค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.