แต่งงาน เพื่อนๆใช้บริการแต่งหน้าทำผมของที่ไหนกันบ้างคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว ธันวาคม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เพื่อนๆใช้บริการแต่งหน้าทำผมของที่ไหนกันบ้างคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Dorakat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Dorakat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เพื่อนๆใช้บริการแต่งหน้าทำผมของที่ไหนกันบ้างคะ
    Posted: 24 Oct 2012 at 14:11
เพื่อนๆใช้บริการแต่งหน้าทำผมของที่ไหนกันบ้างคะ ช่วยแนะนำ หรือแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ
Back to Top
Orukan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Orukan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Nov 2012 at 11:14
พี่ที่รู้จัก เคยใช้ น้อยหน่าเมคอัพค่ะ แต่งสวยดี เมื่อก่อนราคา6000  ตอนนี้เป็น 9000แล้วค่ะ เราก็ยังไม่ได้เหมือนกัน เกินงบไปหน่อย
Back to Top
Inage View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Inage Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Nov 2012 at 22:27
เราจองของ พรี เวด สตู ไว้ค่ะ marry me พอดี วันพรีเวด สวยใครๆก้ชมเลยจัดเลย
แต่แอบชอบของ fluke alwaysfluke นะคะ ลองเสิชดู 

http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=169157&title=review-renaissance-bangkok
Back to Top
Dorakat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Dorakat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Nov 2012 at 16:26
ขอบคุณทั้ง 2 ท่านมากเลยค่ะ ตอนนี้เลื่อนงานออกไปแล้ว แหะแหะ

รู้สึกหายใจหายคอสะดวกขึ้นอีกหน่อย ^___^
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.137 seconds.