แต่งงาน แนะนำ presentation ราคาไม่แพงมากด้วยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แนะนำ presentation ราคาไม่แพงมากด้วยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kateja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kateja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แนะนำ presentation ราคาไม่แพงมากด้วยค่ะ
    Posted: 21 Aug 2005 at 18:15

ช่วยแนะนำที่ทำpresentatoin ราคาไม่แพงด้วยค่ะเป็นการ์ตูนผสมกับรูปเราเองด้วยงบประมาณ 5000 - 6000 บาท 

Back to Top
ying_ha View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ying_ha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Aug 2005 at 11:36
ลองโทรไปที่เบอร์ 01-6413481 ดูนะค่ะ ช่วงนี้น่าจะงานไม่ค่อยยุ่ ลองโทรสอบถามรายละเอียดดูนะค่ะ
Back to Top
oaty View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote oaty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Aug 2005 at 13:39

พี่นกเอี้ยงอยู่หนาย...ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

Back to Top
Nokkie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nokkie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Aug 2005 at 18:53

มาแล้วจ้า อิอิ   

ราคาก้อ การ์ตูน หกนาที  5,500 บาท  ถ้ามีรูปภาพอีก 35 รูป ก้อ เป็น 7,000 บาทค่ะ  น้องเค้าทำเป็น part time

เพราะน้องเค้าปรามาณเขียนการ์ตูนบน web อ่ะคะ   ถ้ามีงบเท่านั้น ลองคุยดูค่ะ จาลดความยาวของการ์ตูนหรือไง  แต่เราว่าถูกมาก ๆ แล้วนะคะ 

เพราะเท่าที่เรา check มาหลายที่ ก้อนาที ละ 4000 บาท หรือ อีกเจ้าก้อ  การ์ตูนสี่นาที 8000 บาทนะคะ ต่อรองไม่ได้ด้วยอ่ะ  ไม่งั้นก้อหมมื่น up ๆๆ อ่ะ

ชื่อน้องโน้ทค่ะ  pm เบอร์ ให้แล้วนะคะ

Back to Top
win 2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Aug 2005 at 19:44

รองติดต่อขอดูผลงานของ bkk bkk production ก็น่ารักเหมือนกันครับ

Back to Top
Andaman View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Andaman Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Aug 2005 at 12:55

ลองติดต่อน้องนุ่นดูมั้ยค่ะ เค้าไม่ได้คิดเป็นนาทีนะค่ะ เค้าคิดเป็นเพลงค่ะ ประมาณ 2500-3000 อ้อ..น้องเค้าทำเป็นการ์ตูน+รูปภาพของเราค่ะ (การ์ตูนเนี่ย เป็นการ์ตูนบุคลิกลักษณะเหมือนเรานะค่ะ)

โทรไปที่ 06-6168751 น้องนุ่นค่ะ

Edited by Andaman
Back to Top
taonote View Drop Down

Post Options Post Options   Quote taonote Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Aug 2005 at 15:19

ถ้าหากคุณจะทำ ในราคานี้ต้องดูการทำ Production ว่าคุณต้องการแค่ภาพการ์ตูนและภาพตนเองกับคู่เท่านั้นแล้วอาจจะ ทำกราฟฟิค อีกนิดหน่อยและทำการตัดต่อ ภาพก็น่าจะไม่มีปัญหาในราคานี้ แต่หากมีการถ่ายทำด้วยราคานี้ก็ไม่ได้ค่ะ หากคุณสนใจติดต่อเราได้ เพราะทีมงานเราเป็นมืออาชีพ ที่ผ่านงานด้านการทำงานโทรทัศน์ มานาน สนใจ ติดต่อ : 0-66179536  วิไลวรรณ

Back to Top
Anthone View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Anthone Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Aug 2005 at 21:15

คุณ นกเอี้ยง

รบกวนขอรายละเอียดด้วยคนครับ เพื่อนกำลังแต่งงานเดือน พ.ย. นี้ครับ

ขอคุณล่วงหน่าครับผม

Anthone

Back to Top
AnnAntz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote AnnAntz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Aug 2005 at 23:24

คุณเกดคะ
แอน pm ไปบอกแล้วนะคะ

Back to Top
Petchie View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Petchie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Sep 2005 at 23:07
อยากได้รายละเอียดที่น่าสนใจด้วยน่ะค่ะ รบกวนใครมีข้อมูล เบอร์ติดต่อ ช่วย pm ให้ด้วยนะคะ
Back to Top
everafters View Drop Down

Ever After

Post Options Post Options   Quote everafters Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Sep 2005 at 15:38
ลองดูที่ www.weddingsquare.com/everafter น่ะค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.070 seconds.