แต่งงาน ใครนอยด์เรื่องน้ำท่วมเหมือนเราบ้างมั้ย - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว ธันวาคม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครนอยด์เรื่องน้ำท่วมเหมือนเราบ้างมั้ย

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
DecBride View Drop Down

Post Options Post Options   Quote DecBride Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครนอยด์เรื่องน้ำท่วมเหมือนเราบ้างมั้ย
    Posted: 13 Sep 2012 at 23:26

อีก 3 เดือนแล้ว แต่ตอนนี้กำลังนอยด์เรื่องน้ำท่วมอยู่ ไม่รู้ว่าน้ำจะท่วมมั้ย ช่วง ธันวา

เพื่อนๆ หาแผนยังคะ ว่าถ้าเกิดท่วมขึ้นมาจะทำยังไง

เราแต่งที่ The Emerald รัชดา ปีที่แล้วรู้สึกจะไม่ท่วมแต่ก็นะ แขกคงมาน้อยกันแน่ๆเลย

เฮ้อออ ก็แค่บ่นๆ น่ะคะ อยากรู้ว่าเพื่อนๆ เจ้าสาวเดือนธันวาคิดยังไงกันบ้างเอ่ยยย

Back to Top
Inage View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Inage Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Sep 2012 at 11:23
55 แอบมีคิดเหมือนกันค่ะ แต่กะว่า ถ้าไม่ถึงกับต้องพายเรือไป ยังงัยก้จะแต่งค่ะ 55 เลื่อนมานี่เหนื่อยโฮกเรย 

http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=169157&title=review-renaissance-bangkok
Back to Top
Koy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Koy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Sep 2012 at 22:20
นอยด้วย Cry
คือคิดว่าถึงเราจะไม่ยอมเลื่อน แต่ถ้าช่างงแต่งหน้า กับช่างภาพเรามาไม่ได้ จะทำไงดี -"-
Back to Top
2become1_KB View Drop Down

Post Options Post Options   Quote 2become1_KB Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Sep 2012 at 12:51

ตอนนี้เริ่มจิตตกนิสนึงอ่ะค่ะ  SleepySleepy......อย่าว่าแต่กลัวน้ำท่วมวันงานเลยค่ะ   กลัวฝนตกหนักวันถ่ายP-wed' ด้วยอ่ะค่ะ นัดต.ค ซะด้วยสิ  

Hugจะว่าไปแล้ว  อะไรจะเกิดก้อให้มันเกิดเหอะค่ะ  เตรียมรับมือกับมันด้วยนะคะ  ขอให้วท.จส.โชคดีค่ะ
:: Timeless Moment :: 15 th December 2012

Back to Top
Inage View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Inage Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Sep 2012 at 14:46
เตรียม ร่มน่ารักๆ ไปด้ย เผื่อถ่ายพรี แล้วฝนตก ก็ยังเก๋ๆ ได้จ้า แอบเหนคนอื่นถ่ายถือร่มน่ารักนะ อิอิ

http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=169157&title=review-renaissance-bangkok
Back to Top
2become1_KB View Drop Down

Post Options Post Options   Quote 2become1_KB Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Sep 2012 at 18:04
เตรียม ร่มน่ารักๆ ไปด้ย เผื่อถ่ายพรี แล้วฝนตก ก็ยังเก๋ๆ ได้จ้า แอบเหนคนอื่นถ่ายถือร่มน่ารักนะ อิอิ  :  By Inage
ขอบคุณมากค่ะ คุนจี้     เปนคำแนะนำที่กิ๊บเก๋มว๊ากกกก  งั้นไปหาซื้อร่มน่ารักๆ ด้วยดีก่าBig smile
:: Timeless Moment :: 15 th December 2012

Back to Top
Ploypipy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ploypipy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Sep 2012 at 15:01
กังวลเล็กน้อยค่า 
แต่คิดว่ายังไงก็ไม่เลื่อนค่ะ 
หมดแรง เตรียมงานแล้ว 55 Tongue
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.105 seconds.