แต่งงาน รองเท้าเจ้าสาว..ใครคิดว่าไม่สำคัญ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ชุดแต่งงงาน ชุดวิวาห์-ชุดหมั้น -ชุดไทย > Promotion
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รองเท้าเจ้าสาว..ใครคิดว่าไม่สำคัญ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
amourwedding View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote amourwedding Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รองเท้าเจ้าสาว..ใครคิดว่าไม่สำคัญ
    Posted: 12 Sep 2012 at 12:34

วันนี้
เอมัวร์ ไบรดอล ชูส์
ร้านรองเท้าสำหรับเจ้าสาวโดยเฉพาะ

ขออนุญาตนำผลงานและภาพสวยๆจาก FORmostwedding ด้วยนะคะ ที่ช่วยแชร์จร้า

พบกันที่งานเวดดิ้งแฟร์ 23 กันยายนนี้ ที่โรงแรมรามาการ์เดนท์ นะคะ

TongueTongueTongueTongueTonguefacebookTongueTongueTongueTongueTongue

FormostWeddingStudio  ขอนำรูปคู่สวยๆ ที่บอกว่าเป็นคู่ เพราะมันคือ   รองเท้า นั่นเองครับ  พร้อมด้วยสาระเล็ก ๆ ที่ไม่ควรมองข้าม สำหรับว่าที่เจ้าบ่าว - เจ้าสาว ทุกคู่ ไปกันเลยจ้ะ

27[1]

รองเท้า .. เป็นสิ่งสำคัญในวันแต่งงานอีกสิ่งหนึ่ง ที่ควรใส่ใจในการเลือก  นอกจากชุดเจ้าสาวสุดเริ่ด  กับเครื่องประดับที่สวยโดนใจ   เจ้าสาวหลายคนมองข้ามเรื่องรองเท้าไป เพราะคิดว่า ยังไงๆ ชุดก็ยาวลากถึงพื้นปิดรองเท้าแน่ๆ  แต่อย่าลืมนะครับ ว่า  ถ้าเจ้าสาวเลือกรองเท้าให้เข้ากับชุดและบุคลิกข องเจ้าสาวเอง รองเท้าเจ้าสาวคู่นี้จะช่วยให้คุณเจ้าสาว  ดูสวยสง่างามแบบสุดๆ ไปเลยนะ  และที่สำคัญ คุณจะต้องเดินตลอดทั้งวันในช่วงวันงานแต่งงาน  รองเท้าเจ้าสาวเนี่ยแหละ  จะเป็นอุปกรณ์ที่มีผลต่อรอยยิ้มสวยๆ ของคุณเจ้าสาว เวลาถ่ายภาพออกมาเป็นที่สุดเลยล่ะ เพราะว่าถ้าเลือกรองเท้าไม่ดีใส่แล้วเดินเมื่อยหรือเจ็บขาหรือโ ดนกัดล่ะก็  ฝันร้ายเลยนะครับ หุหุ จะหาว่าช่างภาพไม่เตือนนะ ^^

FT-49

Picture 033

Picture 038

เอาล่ะเรามาชมภาพสวยๆ ของรองเท้าเจ้าสาว ที่ FormostWeddingStudio เอามาฝากกันเลยนะครับ

11[3]

YB_019_resize[2]

1[5]

Picture 034

JojoMay_006[1]

Edited by formost - 10 Sep 2012 at 15:14
Back to Top
formost View Drop Down

WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

formostographer

Online Status: Offline
Post Options Post Options
  Quote formost Quote  Post ReplyReply
Direct Link To This Post Posted: 10 Sep 2012 at 15:04 Share

ส่วนวิธีการเลือกรองเท้า ก็ง่ายๆ ครับ เอาที่สวมใส่แล้ว ส่งให้บุคลิกเราดูสง่างาม  รู้สึกสบายทุกกริยา ไม่ว่าจะยืน จะเดิน ทำให้คุณยิ้มได้ทั้งวัน  และที่สำคัญต้องเข้ากับชุดแต่งงานด้วย เพื่อให้วันแต่งงาน เป็นวันที่สมบูรณ์แบบที่สุด  สำหรับคุณ

Picture 036

IMG_4821[1]

KD011

Picture 035

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.138 seconds.