แต่งงาน ใครเคยถ่ายรูป pre wedding ที่เขาแหลมหญ้าบ้างค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว ธันวาคม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครเคยถ่ายรูป pre wedding ที่เขาแหลมหญ้าบ้างค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Nutkiko View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nutkiko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครเคยถ่ายรูป pre wedding ที่เขาแหลมหญ้าบ้างค่ะ
    Posted: 11 Sep 2012 at 10:31
เลือกสถานที่ถ่ายรูปเป็นที่เขาแหลมหญ้าค่ะ แล้วอยากทราบรายละเอียด เช่น มีสถานที่พอแต่งตัวไหม
และเข้าไปถ่ายได้กี่โมง เพราะเป็นอุทยานแห่งชาติ
ต้องไปถ่ายวันเสาร์ ควรไปกี่โมงดีค่ะ
กังวลมากค่ะ แต่ชอบที่นี้ได้บรรยายกาศครบดี
Back to Top
Inage View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Inage Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Sep 2012 at 11:25
ไม่เคยไปเลยอ่ะจ้า แต่ลอง google ดู หรือ ถามใน บอร์ดทั่วไปน่าจะมีคนมาตอบมากกว่านะคะ 
ถ้า out door แล้วเปนอุทยาน เค้านะแต่งหน้าทำผมมาจากที่อื่นกันนะคะ ชุดก้อาจจะต้อง adapt ติดผ้าถุงได้วย เผื่อ ไว้ก่อน ห้องน้ำมีแต่อาจจะไม่สะอาด กันไว้กอ่นดีกว่าค่ะ ไม่ใช้ไม่เปนไร 

http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=169157&title=review-renaissance-bangkok
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.146 seconds.