แต่งงาน ใครเคยถ่าย VDO+ภาพนิ่ง กับ SB Digital - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครเคยถ่าย VDO+ภาพนิ่ง กับ SB Digital

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
patcharin View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote patcharin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครเคยถ่าย VDO+ภาพนิ่ง กับ SB Digital
    Posted: 18 Aug 2005 at 13:09
เพื่อนมีใครเคยใช้บริการถ่ายวีดีโอ หรือ ถ่ายภาพนิ่งกับ SB Digital บ้างค่ะ พอดีตัดสินใจอยู่เพราะ อยากได้แถม กล้องวงจรปิด+เอางานเช้ามาถ่ายงานเย็นค่ะ
Back to Top
Nokkie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nokkie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Aug 2005 at 23:21

เราเคยดูผลงานแล้ว ก้อดีนะคะ หมายถึงถ่ายวีดีโอนะ  แล้วก้อบางครั้งพี่บัติจะไปถ่ายเบื้องหลัง outdoor

ทำ presentation  กะพี่อู้ดค่ะ 

เราดูงานถ่ายวีดีโอ ถ่าย out door สวย โรแมนติกมาก ๆ เลยค่ะ  เรายังเสียดายเลย ไปถ่ายกะพี่อู้ดแต่ไม่

ได้ ทำ present วีดีโอเบื้องหลัง

เราก้อจาใช้บริการกะพี่เค้าเหมือนกันค่ะ เพราะคิดว่าคุ้มค่า ดี   ได้ของแถมเยอะ และคุยดี  แล้วพี่เค้าก้อคุยดี

นะ นิสัยดีค่ะ รับรอง

ถ้าไงเราว่าลองติดต่อดูผลงานเปรียบเทียบซักสอง สามที่  ดูเนื้อด้านในของวีดีโอด้วยนะคะ  อย่าดูเฉพาะตัด

ต่อด้านหน้า นะคะ  แล้วลองตัดสินใจด้วยตัวเองค่ะ 

Back to Top

Post Options Post Options   Quote patcharin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Aug 2005 at 09:03

ขอบคุณ K.Nokkie มากค่ะ

หนึ่งก็โทรนัดพี่สมบัติแล้วค่ะ วันอาทิตย์ที่ 28 เจอกับพี่เค้าเที่ยงค่ะ เท่าที่คุยกะพี่เค้าอัทธยาศัยดีมากเลยค่ะ หนึ่งก็เลยว่าจะใช้บริการทั้งเช้า-เย็น เพราะพี่เค้าจะตัดต่องานเช้าให้แขกงานเย็นดูด้วย

แต่ติดตรงที่ ภาพนิ่งนี่สิ พี่เค้าคิดราคาไม่แพงนะค่ะ แต่คงต้องดูงานพี่เค้าก่อนว่าสวยเป่า เพราะใจจริงชอบสไตร์การถ่ายของพี่อู๊ดมากกว่าค่ะ

Back to Top
lovesushida View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lovesushida Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Aug 2005 at 14:00
แจงก็จองเพราะงานพี่เค้าดี และตรงของแถมนี่ล่ะค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote patcharin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Sep 2005 at 16:02

ค่อยรู้สึกดีค่ะ ที่มีเพื่อน ว่าแต่คุณแจงใช้ภาพนิ่งของพี่เค้าด้วยรึเปล่าค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.092 seconds.