แต่งงาน อวดสองชุดหวานสุดพลัง...คัตติ้งเป๊ะค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ชุดแต่งงงาน ชุดวิวาห์-ชุดหมั้น -ชุดไทย > Promotion
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

อวดสองชุดหวานสุดพลัง...คัตติ้งเป๊ะค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
SoOnCouture View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote SoOnCouture Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: อวดสองชุดหวานสุดพลัง...คัตติ้งเป๊ะค่ะ
    Posted: 26 Aug 2012 at 13:07

สวัสดีค่ะ

พิมขอแนะนำร้าน SOONCOUTURE ร้านที่พิมทำขึ้น

ด้วยใจรักการทำชุดแต่งงาน และชุดราตรีจริงๆ

ทุกชุดที่พิมทำขึ้นต้องมั่นใจแล้วว่า

ใส่แล้วจะช่วยแก้ไขข้อบกพร่องรูปร่างของลูกค้าได้จริง

แต่พิมขอชี้แจงไว้ก่อนเลยนะคะ

เพราะคำถามที่เจอคำถามแรกบ่อยๆเลยก็คือ

ที่ร้านมีชุดเยอะมั๊ย??

พิมไม่รู้ว่า คำจำกัดความของแต่ละท่านเป็นอย่างไร

แต่ถ้าหมายถึง การที่ชุดแขวนบนราวที่ร้าน เป็นร้อยเป็นพันชุด

โดยรวมทั้งชุดที่เก่า ที่เยิน ใช้ไม่ได้จริงในวันงานนั้น

พิมขอตอบว่า ไม่เยอะค่ะ

แต่ถ้าหมายถึงการที่มีชุดที่สวยทุกรายละเอียด แพทเทิร์นเป๊ะ ชุดใหม่

พิมกล้าตอบได้เลยว่า เยอะค่ะ

ทำความเข้าใจกันก่อนเนาะ แล้วถ้าคอนเซปในการหาชุดเราตรงกัน

โทรมานัดลองชุดได้เลยค่ะ พิมพร้อมเต็มใจให้บริการอย่างเต็มที่ และเต็มใจ

รับรองว่าไม่มีการบังคับให้จองกันแน่นอน ^^   

***สอบถามหรือโทรนัดที่เบอร์ 081-6297787, 081-5951535***

มาดูชุดกันเลยดีกว่านะคะ

ชุดแรกกับชุดตัวเสื้อเปิดไหล่ มีแขน

สำหรับเจ้าสาวที่เบื่อเกาะอก ใส่แล้วดูบอบบางน่าทะนุถนอม

ใส่ใจในทุกรายละเอียดกับการปักอย่างเรียงร้อย

กระโปรงทรงBallGown

เพิ่มความอ่อนหวาน ดูเป็นเจ้าญ.ที่แสนบอบบาง

มาดูอีกชุดนึง

เป็นชุดตัดเช่าของน้องปูนเจ้าสาวของที่ร้าน

ชุดนี้เหมาะกับเจ้าสาวที่ไม่ชอบความหวือหวา

แต่เน้นรายละเอียดของชุดด้วยผ้าสวยๆ

การปักที่ปราณีตบรรจงถี่ยิน สวยทุกอณู

และที่สำคัญคัตติ้งต้องเป๊ะ ให้ใส่แล้ว

รูปร่างเพอร์เฟก อกเป็นอก เอวเป็นเอว

ต้องสวยทุกมุมมองค่ะ

เจิดจรัสด้วยการปักและคัตติ้ง
http://www.sooncouture.com
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.109 seconds.