แต่งงาน เจ้าสาวท่านไหนใช้พานขันหมากป้าสายสุนีย์บ้างคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว กันยายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เจ้าสาวท่านไหนใช้พานขันหมากป้าสายสุนีย์บ้างคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
NJ Together View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NJ Together Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เจ้าสาวท่านไหนใช้พานขันหมากป้าสายสุนีย์บ้างคะ
    Posted: 19 Aug 2012 at 23:48

แต่งวันที่ 29 กันยา 2555  นี้ค่ะ ที่โรงพยาบาลสงฆ์  กะว่าจะสั่งชุดพานขันหมากเอก 5 พาน กับป้าสายสุนีย์ ที่โชคชัย 4  เมื่อสัปดาหที่แล้วเลยติดต่อไปหาป้าค่ะ (ติดต่อไปวันที่15 ส.ค.55) ป้าแจ้งว่าตอนนี้ราคาชุด 5พาน ขึ้นราคาเป็น 4,000 บาท แต่ไม่ต้องคืนพาน รับพานด้วยตัวเอง แต่ฟังเหมือนเสียงป้าดูเหนื่อยๆ เลยสอบถามว่าป้าหลับอยู่หรือว่าไม่สบายรึเปล่า  ปรากฏว่าป้าบอกนอนอยู่ที่โรงพยาบาลค่ะ  แต่อีกไม่กี่วันจะออกจากโรงพยาบาลแล้ว  ยังไงสัปดาห์หน้าให้เข้ามาจองแล้วก็มีดจำกับป้าที่ร้านเลย  จริงๆแล้วอยากใช้บริการป้ามากค่ะ  เพราะเห็นใครๆก็ใช้กัน  ชอบผลงานของป้าด้วยค่ะ  แต่แอบกังวลว่า ถ้าเกิดช่วงวันงานป้าไม่สบายจะจัดหาพานจากร้านอื่นทันรึเปล่า  เลยอยากทราบว่าปกติป้ามีผู้ช่วยทำพานรึเปล่าคะ  อยากอุดหนุนป้ามากเลยค่ะ  เพื่อนๆช่วยตอบด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ

NJ Together
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.109 seconds.