แต่งงาน แนะนำช่างถ่ายรูปหน่อยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แนะนำช่างถ่ายรูปหน่อยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
ramida View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ramida Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แนะนำช่างถ่ายรูปหน่อยค่ะ
    Posted: 16 Aug 2005 at 17:16

ใครรู้จักและมีประสบการณ์เกี่ยวกับช่างถ่ายรูป และถ่าย VDO (สามารถทำ DVD ให้ได้ด้วยก็ดีค่ะ) ทั้งงานเช้าและเย็น ที่ราคาไม่แพงมาก ไว้ใจได้ในฝีมือ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ยังหาไม่ได้ (จะมีงานในเดือนพฤศจิกายนนี้ค่ะ)

Back to Top
janko View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote janko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Aug 2005 at 12:43

เข้าไปถามใน ภาพนิ่ง วีดีโอวันงาน ดีมั้ยคะ น่าจะได้คำตอบมากกว่า

Edited by janko
Back to Top
Nokkie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nokkie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Aug 2005 at 16:09

Try to see web sponsor in here na ka and you can read the old link in here na ka , so you will know by roughly which one work and if you interest which shop so call and appointment with them to see his jobs ka.

Hope you will find it in soon ja .

Back to Top
lalabell View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote lalabell Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Aug 2005 at 16:28
สปอนเซอร์เราช่วยค่ะ
Back to Top
oaty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote oaty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Aug 2005 at 16:49

ใช่ค่ะ แล้วเดี๋ยวนี้ส่วนใหญ่จะส่งงานเป็น DVD กันเกือบหมดแล้วนะคะ

Back to Top
win 2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Aug 2005 at 19:56

รองติดต่อขอดูผลงานของ vivaris กับ bkk bkk production สองร้านนี้เค้าจาเป็นแบบ one stop service นะครับ เผื่อจาถูกใจแล้วส่วนใหญ่เดียวนี้เค้าก็จาทำให้เป็น dvd กันหมดแล้วมั้งครับ ส่วนฝีมือนั้นการันตีได้เลยครับว่าถูกใจสุดๆ นี่เป็นรูปงานน้องสาวผมเองใช้บริการกับ vivaris นะครับทั้งภาพนิ่ง และ vdo รวมไปถึงถ่าย out door ด้วยครับ

http://my.inlovephoto.com/gallery/album763

http://my.inlovephoto.com/gallery/album761  ( สวยไหม๊ครับน้องสาวผมเองกับ )

Back to Top
เมสาค่ะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เมสาค่ะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Aug 2005 at 19:17

ชอบ vivaris เหมือนกันคะ

Back to Top
suwandees View Drop Down

Post Options Post Options   Quote suwandees Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Aug 2005 at 22:24
pro master ตอนนี้กำลังมาแรง ปกติผลงาน vdo ก็ดีมากอยู่แล้ว แต่พอได้เห็นผลงาน Behind the scene ของคุณ yaileng ฝีมือเริ่ดมาก สุดยอดค่ะ
http://s185.photobucket.com/albums/x314/suwandees/
Back to Top
P o o m View Drop Down

Post Options Post Options   Quote P o o m Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Aug 2005 at 10:46
เห็นด้วยค่ะ ดู sponsor ในเวป ช่วยได้ค่ะ
Back to Top
i....baby View Drop Down

Post Options Post Options   Quote i....baby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Sep 2005 at 14:28

แนะนำที่ วิวาริส อีกคนคะ สวยมากคะ

Back to Top
suwandees View Drop Down

Post Options Post Options   Quote suwandees Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Sep 2005 at 10:58

ถ้าเน้นที่ราคา รู้สึกว่า SB จะถูกสุดนะคะ

http://s185.photobucket.com/albums/x314/suwandees/
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.