แต่งงาน ขอบคุณพี่เจ้งค่ะสำหรับรูปสวย ๆ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอบคุณพี่เจ้งค่ะสำหรับรูปสวย ๆ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Daowadee View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Daowadee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอบคุณพี่เจ้งค่ะสำหรับรูปสวย ๆ
    Posted: 15 Aug 2005 at 16:26

Front

ขอบคุณมากค่ะพี่เจ้ง เสียดายที่วันนั้นไม่ได้ถ่ายรูปพี่เจ้งไว้เป็นระลึก (ถ่ายกับทุกคนยกเว้นช่างภาพ .. เศร้า!) พี่เจ้งถ่ายโดยใช้กล้องดิจิตอลทั้งหมด ไม่คิดเลยว่าจะออกมาสีสวยขนาดนี้

ตามไปดูต่อได้ที่นี่ค่ะ http://my.inlovephoto.com/gallery/album1015

Edited by Daowadee
Daow
Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Aug 2005 at 17:28

ยินดีด้วยนะคะ ...  งานผ่านไปเรียบร้อยดีใช่ไหมคะ
มีความสุขมาก ๆ นะคะ 

Back to Top
aoment View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aoment Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Aug 2005 at 18:47
มาแสดงความยินดีด้วยคนค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะ
Back to Top
Nokkie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nokkie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Aug 2005 at 22:11
Congratulation and happiness all for both of you na ka .
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Daowadee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Aug 2005 at 23:49

ขอบคุณทุก ๆ มากค่ะ งานผ่านไปเรียบร้อยประทับใจสุด ๆ เลยคะ คงจะจำไปไม่รู้ลืม

Daow
Back to Top
oaty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote oaty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Aug 2005 at 08:00

ยินดีด้วยค่ะ

Back to Top
ao_aeey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ao_aeey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Aug 2005 at 08:02

ใช้กล้องคอมแพคใช่มั๊ยคะ แต่ถ่ายได้ดีเลยนะ  
ดีนะคะ มีคนมาช่วยถ่าย ประหยัดค่าช่างภาพได้เยอะเลย..

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Daowadee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Aug 2005 at 11:30

ไม่ใช่กล้องคอมแพคค่ะ ก็ไม่รู้เขาเรียกว่ากล้องอะไรแต่เลนส์ใหญ่เหมือนกล้องทั่วไป สืบทราบมาว่าพี่เขาซื้อมาตัวละ 5-6 หมื่น แล้วก็ไม่ใช่พี่น้องมาถ่ายให้ค่ะ เป็นช่างภาพมืออาชีพแต่ปกติที่เขาจะถ่ายภาพงาน event ต่าง ๆ  พี่เขาแนะนำให้ใช้กล้องดิจิตอลถ่ายภาพทั่วไป แล้วกล้องฟิล์มสำหรับถ่ายภาพหมู่ที่ต้องการไปอัดขยาย

เราว่าก็ดีค่ะ เพราะเราไม่ต้องไปล้างอัดทุกภาพ สามารถเลือกภาพที่จะไปอัดกระดาษได้ แต่ในวันงานกล้องของญาติ ๆ ก็มีอีกไม่น้อยเลยค่ะ ยังไม่ได้เห็นเลย

Daow
Back to Top
Bibiz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Bibiz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Aug 2005 at 06:31
ยินดีด้วยค่ะ รูปสวยมากๆเลยค่ะ
Back to Top
lala29 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote lala29 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Aug 2005 at 10:25

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆน่ะค่ะ

Back to Top
ao_aeey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ao_aeey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Aug 2005 at 13:37

"เป็นช่างภาพมืออาชีพแต่ปกติที่เขาจะถ่ายภาพงาน event ต่าง ๆ  พี่เขาแนะนำให้ใช้กล้องดิจิตอลถ่ายภาพทั่วไป แล้วกล้องฟิล์มสำหรับถ่ายภาพหมู่ที่ต้องการไปอัดขยาย "

ถ้าเป็นช่างภาพถ่าย โอ้เอ้ ก็โนคอมเมนท์ดีกว่าค่ะ ...

เอาเป็นว่าคุณถูกใจก็พอค่ะ..  

Back to Top
aommie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aommie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Aug 2005 at 00:31
ยินดีด้วยนะค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขอให้มีความสุขในชีวิตคู่นะคะ
Back to Top
koikoi View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote koikoi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Aug 2005 at 11:14

ขอแสดงความยินดีด้วยคนค่ะ  ขอให้มีความสุขมากๆค่ะ 

Back to Top
ณีย์ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ณีย์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Aug 2005 at 16:58

ยินดีด้วยคะ

Back to Top
Petchie View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Petchie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Aug 2005 at 17:40

ยินดีด้วยคน มีความสุขมากๆ นะคะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.084 seconds.