แต่งงาน จะได้เจ้าสาวเดือนกพ.แล้ว รบกวนแนะนำด้วยคร้า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว กุมภาพันธ์
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

จะได้เจ้าสาวเดือนกพ.แล้ว รบกวนแนะนำด้วยคร้า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
mosjib View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mosjib Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: จะได้เจ้าสาวเดือนกพ.แล้ว รบกวนแนะนำด้วยคร้า
    Posted: 29 Jul 2012 at 22:48
สวัสดีคะ

มือใหม่หัดโพสต์หากโพสต์ผิดหน้าต้องขออภัยด้วยนะคะ

จองที่จัดงานแล้ว คือสโมสรตำรวจ เดือนกพ.56 ^^  แต่ว่าอยากได้คำแนะนำ
1.ช่างแต่งหน้าหน่อยคะ อยากได้แบบมาแต่งที่งานเช้า เย็นเลย (เห็นใน web มีเยอะมาก แต่อยากได้คนที่มี ปสก.ใช้จริงช่วยแนะนำหน่อย เพราะมีคนบอกว่าให้ระวังเรื่องมาสาย)
2. ร้านอาหาร ที่ขึ้นทะเบียนที่สโมสรตำรวจ มีใครเคยใช้บริการแล้วประทับใจเจ้าไหนบ้างคะ
3. ร้าน Prewedding เช่นกัน แนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ
จาก
กะลังจะได้เป็นเจ้าสาวแย้ว ^^
Back to Top
kamarin View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kamarin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Aug 2012 at 18:03

สวัสดีค่ะ

ตอนแรกยังคิดว่าจะจัดที่สโมสรตำรวจเหมือนกัน  แต่ก็เปลี่ยนใจ :) ไม่สามารถให้คำแนะนำได้ แต่เข้ามาลุ้นเอาใจช่วยค่ะ
 เรื่องช่างแต่งหน้า ยังหาไม่ได้เหมือนกันค่ะ แต่ว่าดูๆไว้บ้าง ไม่อยากได้แพงๆ เสียดายเงิน ตอนนี้ดูผลงานประกอบกับราคาค่ะ
เอาใจช่วยนะคะ

Back to Top
เจ้าหญิงหัวเหม่ง View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เจ้าหญิงหัวเหม่ง Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Nov 2012 at 16:02
Originally posted by mosjib

สวัสดีคะ

มือใหม่หัดโพสต์หากโพสต์ผิดหน้าต้องขออภัยด้วยนะคะ

จองที่จัดงานแล้ว คือสโมสรตำรวจ เดือนกพ.56 ^^  แต่ว่าอยากได้คำแนะนำ
1.ช่างแต่งหน้าหน่อยคะ อยากได้แบบมาแต่งที่งานเช้า เย็นเลย (เห็นใน web มีเยอะมาก แต่อยากได้คนที่มี ปสก.ใช้จริงช่วยแนะนำหน่อย เพราะมีคนบอกว่าให้ระวังเรื่องมาสาย)
2. ร้านอาหาร ที่ขึ้นทะเบียนที่สโมสรตำรวจ มีใครเคยใช้บริการแล้วประทับใจเจ้าไหนบ้างคะ
3. ร้าน Prewedding เช่นกัน แนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ
จาก
กะลังจะได้เป็นเจ้าสาวแย้ว ^^

เข้ามาแสดงความยินดีด้วยคนนะนะ ... จะได้เป็นเจ้าสาวเดือนกุมภาพันธ์เหมือนกันเลย แต่ของเราจัดที่บ้านตจว.ค่ะ .. ไม่รู้จะแนะนำอะไรได้ นอกจากเรื่อง Pre Wedding ค่ะ ,, กำลังจะไปถ่ายต้นเดือนหน้าเหมือนกันที่หัวหินค่ะ (ไม่แน่ใจว่าสามารถบอกชื่อร้านได้ไหม ถ้าผิดกฎ้องขอโทษด้วยนะคะ) .. ลอง search ชื่อร้าน Hua Hin In Love Wedding Studio ใน Facebook ดูนะคะ เราว่าราคาไม่แพงเท่าไหร่ ภาพก็สวยดีค่ะ ที่สำคัญเจ้าองร้านน่ารักใจดีค่ะ Smile

ลองดูเป็นอีกทางเลือกหนึ่งนะคะ
Back to Top
Smile^^ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Smile^^ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Dec 2012 at 16:25

เจ้าสาวกุมภาเหมือนกันค่ะ แนะนำได้แค่สถานที่ถ่ายพรีละกันนะคะ ร้านช็อคโกแลตวิลล์ สวยมากค่ะ และมีมุมถ่ายเยอะมาก และต่างสไตล์กัน

เพิ่งไปถ่ายมาเมื่อต้นเดือนธันวาคม ติดใจมากค่ะ ^^
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.075 seconds.