แต่งงาน ตื่นเต้นกันมั้ยค่ะ เจ้าสาวเดือนสิงหาคม - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว สิงหาคม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ตื่นเต้นกันมั้ยค่ะ เจ้าสาวเดือนสิงหาคม

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
plalukpuk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote plalukpuk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ตื่นเต้นกันมั้ยค่ะ เจ้าสาวเดือนสิงหาคม
    Posted: 29 Jul 2012 at 17:34
Back to Top
MoobowMooball View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MoobowMooball Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2012 at 20:26
เริ่มตื่นเต้นแล้วค่ะ แต่ก็ยังกังวลอยู่ กลัวไปหมดค่ะ
^^ ครอบครัว บ.ใบไม้ ^^
Back to Top

Post Options Post Options   Quote plalukpuk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Aug 2012 at 23:51
LOLมากค่ะLOL  แต่กังวลที่สุดDead
Back to Top

Post Options Post Options   Quote MoobowMooball Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Aug 2012 at 18:50
ช่ายเลยค่ะ กลัวงานจะไปเป็นอย่างที่คิด กลัวเตรียมของไม่ครบ และีอีกมากมายๆๆๆๆ
Back to Top
sarahunny View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sarahunny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Aug 2012 at 13:15

ตื่นเต้นจังค่ะ อาทิตย์หน้าแล้ว ใจก็อยากจะให้ถึงเร็วๆเหมือนกันค่ะ จะได้หายเครียดซ๊าทีLOL

Back to Top

Post Options Post Options   Quote MoobowMooball Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Aug 2012 at 20:07
ยินดีด้วยนะค่ะ คุณ   sarahunny 

งานของเราีอีก 2 อาทิตย์ค่ะ ตอนนี้ใจเต้นยังไงไม่รู้
Back to Top

Post Options Post Options   Quote plalukpuk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Aug 2012 at 23:21
อีกไม่กี่วันของปลา 26 ส.ค. นี้ กังวลที่สุด
Back to Top
fangtang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fangtang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Aug 2012 at 01:17
งานของเราก็ 26 สิงหาค่ะ
ตอนนี้สรุปงานระยะสุดท้าย
รู้สึกตื่นเต้นสุด ๆ เลย ^___^

Back to Top
Ma_meow View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ma_meow Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Aug 2012 at 23:11

ของเราผ่านมาแล้ว สบายใจ แรกๆกังวลว่าลืมอะไรรึเปล่า แต่ก็ผ่านมาได้ด้วยดีคะ

ตื่นเต้นสุดๆตอนช่วงรอเข้าห้องพิธี รออยู่หน้าประตูสองคน มือเย็นเฉียบ ส่วนแฟนบอกขาอ่อน เหมือนจะเป็นลม 555
Back to Top
stuezy View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote stuezy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Aug 2012 at 22:54
ตื่นเต้นมากค่ะ ตระหนกก่อนงาน สองสัปดาห์ช่างที่จองไว้ตั้งกะมีนา T^T โทรมา cancel กรี๊ดดดดดดดด 
ดีที่หาช่างแต่งหน้า ท่านอื่นได้ไม่งั้น  เราได้เป็น Bridezilla แน่ๆ 
Back to Top
NJ Together View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NJ Together Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Aug 2012 at 09:39
สู้ๆนะคะเจ้าสาวเดือนสิงหาทุกๆคน เจ้าสาสกันย่ก็เริ่มตื่นเต้นแล้สค่า555+++
NJ Together
Back to Top
Pinyapat_nui View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Pinyapat_nui Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Aug 2012 at 15:34
 26 สิงหานี้แล้ว ตื่นเต้นมากๆค่ะ จนกลัวตัวเองจะเครียดแล้วอ่ะWink
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.098 seconds.