แต่งงาน ตามหาตุ๊กตาหมูตัวใหญ่ ๆ ค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ตามหาตุ๊กตาหมูตัวใหญ่ ๆ ค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
amalexs View Drop Down

Post Options Post Options   Quote amalexs Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ตามหาตุ๊กตาหมูตัวใหญ่ ๆ ค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
    Posted: 27 Jul 2012 at 13:00
สวัสดีค่ะ 

ตอนนี้ตามหาตุ๊กตาหมูตัวใหญ่ ๆ สองตัวคะ่ จะเอาไปใส่ชุดบ่าวสาว ไม่ทราบว่าใครพอจะเคยเห็นที่ไหนบ้างมั้ยค่ะ
ตอนนี้เจอแต่ตัวเล็ก ๆ ค่ะ >___<

ขอบคุณค่ะ
แอม
Back to Top
lookmoonoi View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote lookmoonoi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Aug 2012 at 12:47
คุณแอม เค้าเห็นแต่หมีน่ะจิที่ตัวใหญ่ๆอ่ะ
น้องหมูมีตัวไม่ใหญ่มากใน Robinson อ่ะค่า  แต่มันสีชมพูบานเย็นง่ะจิ

นิ่มเอง Smile
Back to Top
amalexs View Drop Down

Post Options Post Options   Quote amalexs Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Aug 2012 at 23:58
อิ อิ กรี๊ด เลยคุณนิ่มมาเองเลย : )  

แอมตามหาตุ๊กตาหมูตัวใหญ่ ๆ มากะว่าจะเอาแทนน้องหมีอ่ะค่ะ แต่หาไม่ได้เลย
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.090 seconds.