แต่งงาน ช่วยด้วยค่ะ ..อยากได้ Prop ทะเลในงานค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วยด้วยค่ะ ..อยากได้ Prop ทะเลในงานค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
AnnAntz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote AnnAntz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยด้วยค่ะ ..อยากได้ Prop ทะเลในงานค่ะ
    Posted: 14 Aug 2005 at 00:09

จำได้ว่า เคยเขามาอ่านหรือดูรูป ของพี่คนนึงที่จัดงานบรรยากาศทะเล
และเคยลงข้อมูลไว้ว่า มีร้านนึงที่ JJ ให้เช่าพวก Prop บรรยากาศทะเล
เช่น ประภาคารไว้ใส่ซอง หรือตุ๊กตากะลาสีเป็นสังกะสี

เข้ามาดูอีกทีไม่รู้ว่าหายไปไหนแล้ว
ใครรู้จัก หรือพอจำได้ช่วยบอกหน่อยนะคะ เพราะจะมีงานกลางเดือน กย.แล้วค่ะ

Back to Top
yaileng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yaileng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Aug 2005 at 09:35

จะลองช่วยหาให้นะจ๊ะ แต่ไม่แน่ใจว่าจะเจอรึเปล่า

เท่าที่จำได้จะมีขายที่JJแถวของแต่งบ้าน ไม่รู้ว่าเขาให้เช่าด้วยอ่ะเปล่า ลองเช็คดูนะจ๊ะ

Back to Top
AnnAntz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote AnnAntz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Aug 2005 at 01:27

ขอบคุณนะจ๊ะคุณ yaileng
ขอให้อานิสงค์เจตนาดีนี้
ส่งผลให้บ่าว-สาว ขาวยิ่งๆ ขึ้นไป

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.090 seconds.