แต่งงาน ฝากตัว วทจส เดือนธันวา อีกคนคร่า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว ธันวาคม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ฝากตัว วทจส เดือนธันวา อีกคนคร่า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Dorakat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Dorakat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ฝากตัว วทจส เดือนธันวา อีกคนคร่า
    Posted: 10 Jul 2012 at 15:35
Smile  สวัสดีค่ะ ชื่อแคทค่ะ  ได้ฤกษ์มาในวันที่ 8 ธันวาคม ค่ะ  คาดว่าจะจัดงานที่บ้านที่ครปฐมค่ะ งานแบบไทยผสมจีน
แต่ตอนนี้ยังไม่ได้เตรียมงานอะไรเท่าไหร่เลย  ได้แค่ฤกษ์กับสถานที่เองค่ะ คิดว่าจะถ่ายพรีเว็ดดิ้งช่วงเดือนกันยายน/ตุลาคม ค่ะ น่าจะทันอยู่ใช่มั๊ยคะ แอบกังวลเล็กน้อย ^_^

ยังไงก้อขอฝากเนื้อฝากตัวกับรุ่นพี่จส.ทุกท่านด้วยนะคะ
Back to Top
saeniew View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote saeniew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jul 2012 at 20:29
ยินดีด้วยนะค่ะ   สำหรับเรื่องถ่ายพรีเวดดิ้่งนั้น  ถ้าเป็นสิงหาคม หรือกันยายน ได้จะดีกว่านะค่ะ  เพราะว่าควรที่จะให้ทางร้านมีเวลาทำเล่ม  แล้วที่สำคัญเราต้องตรวจงาน แล้วก็ต้องเอาเล่มมาอยู่ที่เราก่อน ในเดือน พย นะค่ะ เพราะว่า บางร้าน กว่าจะตามเล่มได้ บางที ก็ไม่กี่วันก็แต่งแล้ว 
ปรึกษาเรื่องธีมงานได้นะค่ะ  

Back to Top
Dorakat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Dorakat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jul 2012 at 21:34
ขอบคุณคุณบีมากๆเลยคร่า ยังไงจะพยายามเร่งเลยค่ะ แต่ก้อแอบเหนื่อยใจเรื่องเวลา เพราะต้องรอให้ปิดเทอมก่อนน่ะค่ะ ตอนนี้ เรียนโทช่วงเสาอาทิตย์อยู่ด้วยอะค่ะ ^_^
Back to Top

Post Options Post Options   Quote saeniew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2012 at 22:15
ยังไงคุณแคท ก็ ลองค่อยๆ คิดว่า อยากได้ธีมงานแบบไหน แล้วเรื่องถ่ายพรีเวดดิ้งได้มองหาที่ไว้รึยัง  ถ้ายังไงคุณแคท เมล์มาคุยกันก็ได้นะค่ะ  จะได้สะดวกมากขึ้น n.saeniew@gmail.com

Back to Top

Post Options Post Options   Quote saeniew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2012 at 22:16
ยังไงมาคุยกันะค่ะ คุณแคท จะได้ไม่รู้สึกว่า เหนื่อย  จะได้มีกำลังและสนุกกับการเตรียมงาน  

Edited by saeniew - 14 Jul 2012 at 22:18
Back to Top

Post Options Post Options   Quote saeniew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2012 at 22:17

Originally posted by saeniew

ยังไงคุณแคท ก็ ลองค่อยๆ คิดว่า อยากได้ธีมงานแบบไหน แล้วเรื่องถ่ายพรีเวดดิ้งได้มองหาที่ไว้รึยัง  ถ้ายังไงคุณแคท เมล์มาคุยกันก็ได้นะค่ะ  จะได้สะดวกมากขึ้น n.saeniew@gmail.com   

ปล. จะได้ไม่รู้สึกเหนื่อย และท้อในการเตรียมงานแต่งงาน  มาคุยกัน ปรึกษากันได้นะค่ะ ยินดีมากๆๆเลยค๊า

Back to Top
Nana-cute View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nana-cute Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Sep 2012 at 00:46
ยินดีกะคุณแคทด้วยค่ะ

ชื่อแนนนะคะ Tongue
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.100 seconds.