แต่งงาน มีว่าที่เจ้าสาวคนไหนจัดงานที่เรือนเจ้าสาวบ้างคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว ธันวาคม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

มีว่าที่เจ้าสาวคนไหนจัดงานที่เรือนเจ้าสาวบ้างคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
2become1_KB View Drop Down

Post Options Post Options   Quote 2become1_KB Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: มีว่าที่เจ้าสาวคนไหนจัดงานที่เรือนเจ้าสาวบ้างคะ
    Posted: 28 Jun 2012 at 10:27
มีว่าที่เจ้าสาวคนไหนจัดงานที่เรือนเจ้าสาวบ้างคะ !!!...,มาเม้าท์มาแชร์ธีมงานกันหน่อยสิจ๊ะ  ของก้อยเพิ่งไปจองสถานที่ได้เมื่อวานอ่ะคะ   เรียกได้ว่าต้องเร่งจองสุดๆ  เพราะวันดีๆใครก้ออยากจัดอยากแต่ง ช้าม่ายได้อ่ะ   เห้อออออออ  
:: Timeless Moment :: 15 th December 2012

Back to Top

Post Options Post Options   Quote 2become1_KB Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jul 2012 at 11:28
 แง๊ๆๆๆๆๆ....ม่ายมีเพิ่ลมาตอบบ้างเรยอ่ะ  

:: Timeless Moment :: 15 th December 2012

Back to Top

Post Options Post Options   Quote 2become1_KB Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jul 2012 at 13:13
5555...แวะมาโพสเอง เออเองอีกแระ   อาศัยแค่ว่ามีเพื่อนๆมาอ่านก้อยังดี   เอาไว้ถ้ามีไรแนะนำก้อโพสมาเลยนะคะ

Back to Top
Dorakat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Dorakat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jul 2012 at 15:21
สวัสดีค่ะ คุณ 2become1_KB View Drop Down   ^_^ ไม่ได้จัดที่เรือนเจ้าสาวค่ะ คาดว่าจะจัดที่บ้าน
แต่ก้อมาให้กำลังใจนะคะ  ลองดูกระทู้เก่าๆของ จส.รุ่นพี่ซิคะ มีบางท่านจัดที่เรือนเจ้าสาวเหมือนกัน ของแคทเป็นวันที่ 8 ธันวาคมนี้ ค่ะ  ยังไม่ได้เตรียมตัวอะไรเท่าไหร่เลย  คุณแฟนเพิ่งเปลี่ยนงานใหม่ก้อยุ่งมากๆ เราเองก้อต้องเรียนโทช่วงเสาร์อาทิตย์ เลยทำให้ไม่ค่อยได้เตรียมงาน  ตอนนี้สิ่งเดียวที่เตรียมได้คือการลดน้ำหนักค่ะ  ยังไงก้อสู้ๆนะคะ 
Back to Top

Post Options Post Options   Quote 2become1_KB Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jul 2012 at 17:03

เย้ๆ เย้ๆ.....ดีใจอ่ะมีเพิ่ลวทจส.มาทักทายแย้วคร้า!!HeartBig smile

ยินดีที่ได้รู้จักคุณแคทนะคะHug
ตอนนี้ก้อยเตรียมงานด้วยตัวเอง มีความคืบหน้าไปได้สวยเลยค่ะ (สวย หมายถึง ตัวเลขรายจ่าย ไม่เว่อมากมายจากงบที่ตั้งไว้ค่ะ)  ต้องยกเครดิตให้กับWSQที่รวมข้อมูลดีๆให้ก้อยได้เปรียบเทียบก่อนตัดสินใจ   สำหรับว่าที่เจ้าสาวมือใหม่ + มือใหม่จัดงานเองอะรัยเอง อย่างพวกเราคงม่ายต้องกังวลว่าจะโดนแหกตา โดนเอาเปรียบจากร้านต่างๆแล้วนะคะ   ....ก้อยก้อซีเครียดแต่เรื่องไดเอทน่ะค่ะ  ที่ยิ่งควบคุมมัน มันก้อม่ายค่อยลง ยังไงแล้วก้อขอเปนกำลังใจให้คุณแคทและแฟนนะคะEmbarrassed  

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.148 seconds.