แต่งงาน หาช่างไปถ่ายภาพนิ่งงานเช้าที่นครปฐม - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาช่างไปถ่ายภาพนิ่งงานเช้าที่นครปฐม

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
momojung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote momojung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาช่างไปถ่ายภาพนิ่งงานเช้าที่นครปฐม
    Posted: 11 Aug 2005 at 08:04
พอดีจัดงานเช้าที่บ้านนครปฐมค่ะ เย็นที่กทม. แต่ได้ฤกษ์มา ตี 5  (คงต้องออกเดินทางจากกทม.ตี4) ถ้าเลือกถ่ายภาพนิ่งกับช่างที่กทม. ไม่ทราบว่าปกติเช้าขนาดนั้นเค้าจะรับงานมั๊ยคะ และมีค่าใช้จ่ายอะไรเพิ่มเติมหรือเปล่า
Back to Top
theewara View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote theewara Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Aug 2005 at 17:15

หน่อยว่ารับนะค่ะ  เพราะงานเราที่ต่างจังหวัดจัดประมาณหกโมงน่ะค่ะ แต่ช่างภาพต้องตื่นประมาณ  ตี สี่ครึ่งเพื่อเตรียมตังมางานเรา  ออกจากกรุงเทพตีห้า  น่าจะไหวค่ะ  ต้องคุยกับช่างดีๆๆน่ะ

Back to Top
win 2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Aug 2005 at 18:50

ผมว่าก็น่าจะรับนะครับรองติดต่อดูร้านที่เราถูกใจหลายๆร้านซิคร ับผมมีร้านที่จะแนนนำนะครับ ยังไงรอง pm มาก็ได้นะครับ

Back to Top
suwandees View Drop Down

Post Options Post Options   Quote suwandees Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Aug 2005 at 19:10

ตีเท่าไหร่ก็รับค่ะ แต่ต้องจ่ายเพิ่ม แล้วแต่ตกลงกันค่ะ

http://s185.photobucket.com/albums/x314/suwandees/
Back to Top
momojung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote momojung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Aug 2005 at 07:43

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
หงส์แดง View Drop Down

Post Options Post Options   Quote หงส์แดง Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Aug 2005 at 11:08

สนใจจะเอารูปงานเช้า
ทำ presentation ตอนเย็นมั๊ยคับ
จัดให้ได้คับ.

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.090 seconds.