แต่งงาน ปรีกษาเรื่องชุดไทยและUpdateจ้า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว สิงหาคม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ปรีกษาเรื่องชุดไทยและUpdateจ้า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Pinyapat_nui View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Pinyapat_nui Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ปรีกษาเรื่องชุดไทยและUpdateจ้า
    Posted: 06 Jun 2012 at 17:22
Big smileเรื่องมีอยู่ว่า นุ้ยแต่งวันที่ 26 สิงหาคม ที่ตึกช้างค่ะ และวันนั้นเราทำ 2 พิธี คือ ยกน้ำชาและรับไหว้พร้อมรดน้ำสังข์

ดังนั้น นุ้ยควรใส่ชุดไทยแบบไหนดีค่ะ ให้เหมาะกับ 2 พิธีอ่ะคะ เลือกไม่ถูกจริง

อัพเดท : ตอนนี้ของนุ้ย ถ่ายพรีเวดดิ้งเสร็จแล้วที่ มีรักสตูดิโอ
ช่างแต่งหน้า : พี่หนึ่ง Make Up ( หาที่Weddingsquare แห่งนี้เลยค่ะ )
ชุดงานเช้า : เลือกอยู่
ชุดงานเย็น : ใช้ชุดที่สตูดิโอค่ะ
การ์ด : เจ้าบ่าวออกแบบเองค่ะ
ของชำร่วย : ร้านที่พาหุรัดค่ะ ได้ของเร็วราคาคุยง่าย จำชื่อไม่ได้อ่ะค่ะ

ว่าที่เจ้าสาวมาเล่าให้ฟังกันบ้างนะคะ ว่าเตรียมถึงไหนแล้วSmile
Back to Top
bunnynooky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bunnynooky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2012 at 17:30
ยินดีด้วยค่ะSmile
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.250 seconds.