แต่งงาน เอารูปพรีเวดดิ้งแบบประหยัดมาให้ชมค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เอารูปพรีเวดดิ้งแบบประหยัดมาให้ชมค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
mouybouy View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mouybouy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เอารูปพรีเวดดิ้งแบบประหยัดมาให้ชมค่ะ
    Posted: 09 May 2012 at 14:26
ตามจริงไปถ่ายมานานแล้วค่ะตั้งแต่เดือนกุมภาพันธ์แล้ว  แต่เพิ่งจะมีเวลามาโพสค่ะ
เช้าชุดราตรีมา1คู่ค่ะ + ค่าแต่งหน้า 1200 บาท 
ค่าช่างราคาคนรู้จักกัน1000
ค่าสถานที่ ฟรีค่ะ สวนพุแคที่จ.สระบุรีค่ะ

Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mouybouy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 May 2012 at 14:28
ตามจริงไปถ่ายมานานแล้วค่ะตั้งแต่เดือนกุมภาพันธ์แล้ว  แต่เพิ่งจะมีเวลามาโพสค่ะ
เช้าชุดราตรีมา1คู่ค่ะ + ค่าแต่งหน้า 1200 บาท 
ค่าช่างราคาคนรู้จักกัน1000 บาท
ค่าสถานที่ ฟรีค่ะ สวนพุแคที่จ.สระบุรีค่ะ

Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mouybouy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 May 2012 at 14:29

Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mouybouy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 May 2012 at 14:30

ใครสนใจแบบถูกๆดูได้เลยนะค่ะ^^
Back to Top
Meiji View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Meiji Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 May 2012 at 15:11
สวยใช้ได้ค่ะ SmileSmile
Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mouybouy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 May 2012 at 15:59
ขอบคุณค่ะ

Back to Top
Inspiration View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Inspiration Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 May 2012 at 19:55
น่ารักดีค่ะ ประหยัดด้วย Big smile
Back to Top
TANG-OH View Drop Down

Post Options Post Options   Quote TANG-OH Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 May 2012 at 14:23

สวยน่ารักมากค่า  แล้วถ้าอยากไปถ่ายที่สวนพุแคบ้าง ต้องติดต่ออย่างไรคะ หรือใส่ชุดแต่งงานเข้าไปถ่ายรูปได้เลย

Back to Top
nongjai View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongjai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 May 2012 at 15:09
น่ารักค่ะ ชอบรูปที่มีดอกไม้โรยบนชุดจัง สวยดี ^__^
Back to Top
momipui View Drop Down

Post Options Post Options   Quote momipui Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 May 2012 at 15:23
น่ารักจังค่ะ แถมประหยัดด้วย กดไลค์ค่า Wink
Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mouybouy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 May 2012 at 18:41
Originally posted by TANG-OH

สวยน่ารักมากค่า  แล้วถ้าอยากไปถ่ายที่สวนพุแคบ้าง ต้องติดต่ออย่างไรคะ หรือใส่ชุดแต่งงานเข้าไปถ่ายรูปได้เลย

เข้าไปถ่ายได้เลยค่ะ ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้นเลยค่ะ^^ 
Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mouybouy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 May 2012 at 18:43
Originally posted by nongjai

น่ารักค่ะ ชอบรูปที่มีดอกไม้โรยบนชุดจัง สวยดี ^__^

ขอบคุณค่ะ 
รูปนั้นทั้งตากล้องทั้งพี่เขยเซตกันสุดฤทธ์   ช่วยกันหยิบดอกไม้ที่ล่วงมาโยนใส่  ตามจริงชอบนะค่ะรูปนี้ แต่เสียดายหน้าเจ้าบ่าวสะท้อนแฟรตมากไปหน่อย  เลยต้องเปลี่ยนภาพตั้งหน้างาน
Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mouybouy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 May 2012 at 18:44
Originally posted by momipui

น่ารักจังค่ะ แถมประหยัดด้วย กดไลค์ค่า Wink

ขอบคุณค่ะ
Back to Top
AMMY007 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote AMMY007 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 May 2012 at 22:33

สวยด้วย ประหยัดด้วย  เยี่ยมเลยค่ะ

Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mouybouy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 May 2012 at 06:49
ขอบคุณค่ะ
Back to Top
ao11oa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ao11oa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 May 2012 at 08:15
ชอบภาพถือดอกไม้ค่ะ ของเราสถานที่ถ่ายก็ฟรีค่ะ เป็นสวนสาธารณะเลยมะต้องเสียตัง ส่วนชุดกับช่างถ่ายภาพเราก็เหมายกPKซึ่งราคาจะถูกกว่าซื้อแยกเป็นรายการไป (หลังจากที่เสาะหามานานว่าร้านนี้ราคาถูกที่สุดในย่านนี้เเล้ว)
http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=160124
Back to Top
TANG-OH View Drop Down

Post Options Post Options   Quote TANG-OH Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 May 2012 at 09:39
Originally posted by mouybouy

Originally posted by TANG-OH

เข้าไปถ่ายได้เลยค่ะ ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้นเลยค่ะ^^ 
ขอบคุณค่ะ  Tongue
Back to Top
tak...tak View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tak...tak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 May 2012 at 20:59

สวยมากค่ะ น่ารักด้วย ชอบ ๆ ประหยัดด้วย

Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mouybouy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 May 2012 at 18:12
Originally posted by tak...tak

สวยมากค่ะ น่ารักด้วย ชอบ ๆ ประหยัดด้วย

ขอบคุณค่ะ งบประมาณน้อย^^
Back to Top
PoohPoo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PoohPoo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2012 at 20:26
จบ.น่ารักอ่ะให้ความร่วมมือเต็มท่ี
น่ารัก อบอุ่น อยู่ในงบ
Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mouybouy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 May 2012 at 15:24
ขอบคุณค่ะ
Back to Top
namfonle View Drop Down

Post Options Post Options   Quote namfonle Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Sep 2012 at 15:34
น่ารักค่ะ Smile
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.082 seconds.