แต่งงาน รองเท้ากับชุดสีทอง - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เครื่องประดับ & ดอกไม้ติดผม & รองเท้าเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รองเท้ากับชุดสีทอง

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
dumbojumbo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote dumbojumbo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รองเท้ากับชุดสีทอง
    Posted: 08 May 2012 at 12:07
คืองานเช้าจะใส่ชุดสีทอง เป็น dress สั้น เลยอยากถามว่าถ้าใส่รองเท้าสีงาช้างจะขัดกันหรือเปล่าคะ คือกะจะใช้คู่ที่จะใส่งานกลางคืนเอามาใส่งานเช้าด้วยจะได้ไม่ต้องซื้อ 2 คู่หน่ะค่ะ และรองเท้าสีทองก็หายากซะด้วย รบกวนช่วยออกความเห็นกันหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
Back to Top
momopin View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote momopin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jul 2012 at 12:21
เอาจริงๆ ปิ่นว่าเลือกรองเท้าให้เข้ากะชุดงานเช้าดีกว่าค่ะ เพราะงานเย็นชุดคลุมรองเท้า มองไม่เห็นเลย แบบตอนงานตัวเองกะซื้อสองคู่ แต่ตอนงานเย็นเนี่ย ไม่มีใครเห็นรองเท้าเราเลยอะค่ะ 
Back to Top
boomgaek View Drop Down

Post Options Post Options   Quote boomgaek Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Dec 2012 at 17:27
ถ้าใส่สีทองตอนเช้าได้ ก็น่าจะสวยกว่าใส่สีขาวอ่ะค่ะ 
รองเท้าลองดูของ แฟชั่นอาย ไม่ก็ ซิริน่า ดูนะคะ สีทองสวยอยู่ค่ะEmbarrassed
Back to Top
wait2me View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wait2me Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Aug 2016 at 15:28
ใส่สีทองตอนเช้าดีกว่านะคะ ตอนเย็นใส่สีขาวครีมก็ได้ เพราะกระโปรงยาวไม่มีใครเห็น
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.096 seconds.