แต่งงาน ใครพอมีfile backdrop logo tag บ้างไหมคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครพอมีfile backdrop logo tag บ้างไหมคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
pukie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pukie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครพอมีfile backdrop logo tag บ้างไหมคะ
    Posted: 20 Apr 2012 at 22:19
พอดีจะแต่งงานแต่อยากออกแบบเองคะแต่หาข้อมูลไม่ได้จึงขอรบกวนเพื่อนๆที่ใจดีช่วยหน่อยนะคะ
E:mail chuthaphorn_l@hotmail.com
Back to Top
m.paweena View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote m.paweena Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2012 at 12:01
แล้วแต่ว่าจะใช้ Photoshop หรือ illustrator ค่ะ
แล้วลอง search หา vector แบบฟรีๆ มาลองปรับแต่งดู
แต่ที่เราทำ เราใช้ illustrator จ้า
ออยจ้า
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.063 seconds.