แต่งงาน Pro Master Creation - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

Pro Master Creation

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
promaster View Drop Down
exsp
exsp
Promaster Creation

Post Options Post Options   Quote promaster Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: Pro Master Creation
    Posted: 04 Aug 2005 at 17:36

ขอความคิดเห็นของผู้ที่เคยใช้บริการ Pro Master ด้วยครับ !

Back to Top
IcyRose View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote IcyRose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Aug 2005 at 22:44

อืมม ตัดสินใจเลือกแล้ว มัดจำแล้ว แต่ยังไม่ถึงงานเข้าข่ายเปล่าคะ อิ อิ แวะมาทักทายละกันค่ะ เข้าไปเยี่ยมเยียนถึงออฟฟิศหนึ่งครั้งก่อนตัดสินใจใช้บริการ Pro Master เท่าที่ดูงานก็ถูกใจ บริการดีด้วย อ้อ บูธที่งาน Weddingสวยงามและดูดีมากๆ ดูProมากสมชื่อ professional มากค่ะ รอออฟฟิศใหม่เสร็จจะไปเยี่ยมเยียนอีกนะคะ....เก่งค่ะ 

Back to Top
Dr.kai View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Dr.kai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Aug 2005 at 10:15

บอกได้คำเดียวค่ะ ว่า"ยอดเยี่ยม" ตอนแต่งงานใช้บริการทั้งภาพนิ่งและVDOค่ะ รู้สึกได้ถึงคำว่ามืออาชีพทีเดียวค่ะ  เสียดายที่ไม่ได้ใช้บริการตั้งแต่งานหมั้นค่ะ

ขอบคุณจริงๆค่ะ

Back to Top
* MiNi * View Drop Down

Post Options Post Options   Quote * MiNi * Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Aug 2005 at 13:25

ตัดสินใจเลือกแล้ว มัดจำแล้ว แต่ยังไม่ถึงงานเหมือนกันคะ  เพื่อนแนะนำก้อเลยตามหาพี่โจอี้ตั้งนานกว่าจะหา Pro Master เจอ

เข้าไปถึงออฟฟิศเพื่อไปดูผลงานก็ถูกใจ บริการก้อดี

เลยจองใช้บริการทั้งงานหมั้นและงานแต่งงานค่ะ  ;      

แล้วเจอกันเดือนหน้า  งานหมั้นมินินะค่ะพี่โจอี้  แล้วอย่าลืมงานแต่งมินิเดือนต.ค.ด้วยน้า...มินิจ้า

Back to Top
yaileng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yaileng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Aug 2005 at 11:07

มัดจำถ่ายVDOวันงานไว้ทั้งงานหมั้นและงานแต่งเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่ถึง

ไปเจอพี่เค้าออกบู้ทที่งานwedding แล้วถูกใจผลงานที่พี่เค้าเคยทำน่ะค่ะ

เลยให้พี่เค้าทำPresentation สำหรับงานแต่งงานพร้อมเก็บภาพoutdoorตอนไปถ่ายรูปกับพี่อู๊ดด้ว ย

ประทับใจพี่Joey กับทีมงานมาก ตั้งใจทำงานกันแบบไม่มีบ่นเลย พยายามหามุขให้เล่นตลอด

ทั้งที่เรา2คนแย่มากต้องเทคตั้งหลายรอบ มีแอบเก็บภาพนิ่งตอนถ่ายกับพี่อู๊ดให้ด้วยค่ะ

แบบว่าแถมกันสุดฤทธิ์ วันนี้จะเข้าไปเอาCD ที่officeพี่เค้า

หวังว่าภาพคงออกมาดี ไว้จะเอามาให้ดูนะคะ

Back to Top
patcharin View Drop Down

Post Options Post Options   Quote patcharin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Aug 2005 at 11:40

รอดูภาพนะค่ะ

Back to Top
nongprea View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongprea Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Aug 2005 at 07:31

เย้ๆ ในที่สุดพี่โจก้อมาเป็นsponser จนได้ ไม่รู้ว่าพี่โจยังจำน้องแพรคนนี้ได้หรือเปล่า ที่ไปถ่ายรูปที่อนันตรา รีสอร์ท พร้อมกับคู่อุ๋ม+พัน  ปล้วก้องานหมั้นงานแต่งเมื่อวันที่9/01/04

แม้จะผ่านมาเป็นปีแล้วก้อตาม แพรกับพี่ตุ่ยยังประทับใจในบริการของพี่โจ พี่ยง และน้องบอย อยู่เลย เห็นผลงานของพี่ครั้งแรกก้อตัดสินใจจองเลย พี่โจช่วยให้คำ แนะนำต่างๆ เพราะแพรกับพี่ตุ่ยเป็นคนโพสท์ท่าไม่ค่อยเก่ง ก้อได้พวกพี่ๆทีมงานทุกคนช่วยจัดท่าให้ คอยแหย่ให้หัวเราะ เพื่อที่ภาพจะได้ออกมาเป็นธรรมชาติ  แถมตอนวันงานหมั้นพี่ๆยังคอยบอกขั้นตอนการเตรียมตัวตอนงา นเช้าให้ด้วย ถ้าไม่ได้พวกพี่ๆคงแย่แน่ๆเลยค่ะ  

ใครเห็นรูป+วีดีโอ+present ต่างก้อชมกันทั้งนั้นเลยค่ะ ว่าตัดต่อภาพได้สวย ภาพถ่ายก้อคมชัด เสียดายอยู่นิดเดียวว่าวันงานแพรมีเวลาถ่ายรูปได้น้อย ไม่งั้นคงได้มุมกล้องเยอะกว่านี้  

เอาไว้อีกไม่นานเกินรอ แพรจะกลับไปใช้บริการพี่โจอีก แหะๆๆ ไม่รู้ว่าพี่โจรับถ่ายรูปครอบครัวด้วยหรือเปล่าน้า...

Back to Top
iamkeng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote iamkeng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Aug 2005 at 08:55

รู้ๆกันอยู่เนอะ....รักโปรมาสเตอร์มากมาย

Back to Top
kayokus21 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote kayokus21 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2005 at 08:32
มาเชียร์ Pro Master Creation ด้วยคนค่ะ น้องเก๋จองไว้ 27 พ.ย. อย่าลืมนะคะพี่โจอี้

http://my.inlovephoto.com/gallery/pongandkay
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.113 seconds.