แต่งงาน รายงานตัววทจสเดือนมิยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว มิถุนายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รายงานตัววทจสเดือนมิยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Airjung77 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Airjung77 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รายงานตัววทจสเดือนมิยค่ะ
    Posted: 19 Apr 2012 at 12:49
สวัสดีค่ะเพื่อนๆวทจสเดือนมิย เราเป็นเจ้าสาวที่ไม่กลัวฝนนะคะ

แอร์ค่ะตอนนี้อยู่นอกเมืองแต่งานจัดที่กทมแพลนแต่งสิ้นปีที่แล้ว ณ บัดนี้ไม่มีอะไรเสร็จสักอย่างเนื่องจากกระแสความหวาดหวั่นของวิกฤตการเมือง ภัยธรรมชาติ ครอบครัวไปได้ไปไม่ได้ หลากหลายอุปสรรค์ แต่ไม่เป็นไรค่ะกลับกทมคราวนี้จะรวบรัดตัดตอนเอาให้เสร็จสิ้นให้หมด

เพื่อนๆพี่ๆมีคำแนะนำอัไรช่วยบอกด้วยนะคะ

งานหมั้นไทย ขันหมากรดน้ำ ยังไม่ได้สถานที่ค่ะ 

งานเย็นคนละวันจองไว้ที่renaissance รอคอนเฟิร์มอยู่ค่ะ

ช่างทุกช่างดูๆได้อยู่เหลือแค่ตัดสินใจ

มีคำแนะนำอะไรเชิญเลยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
Supi
Back to Top
nicevac View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nicevac Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Dec 2012 at 18:50
หวัดดีค่ะคุณแอร์

กี้แต่งวันที่ 23 มิย.56 ค่ะ เตรียมตั้งแต่กลางปี 55  (นานจัด)

ตอนนี้ได้สถานที่และงานคร่าวๆไปแล้ว  ของกี้ theme ชมพูฟ้าค่ะ

รอแต่ถ่ายรูปและแจกการ์ดค่ะ

สู้ๆนะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.105 seconds.