แต่งงาน รบกวนด้วยค่ะใครมีสูตรลดหุ่นให้ว่าที่เจ้าสาวตัวกลมๆ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รบกวนด้วยค่ะใครมีสูตรลดหุ่นให้ว่าที่เจ้าสาวตัวกลมๆ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
shisu443 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote shisu443 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รบกวนด้วยค่ะใครมีสูตรลดหุ่นให้ว่าที่เจ้าสาวตัวกลมๆ
    Posted: 12 Apr 2012 at 20:12
Pigสวัสดีค่ะเปนสมาชิกใหม่ค่ะ ว่างดครงการไว้ปลายปี 55 ค่ะแต่ตอนนี้อยากมีหุ่นที่เล็กกว่านี้ค่ะ รบกวนใครมีสูตรลดน้ำหนักแนะนำด้วยค่ะ น้ำหนัก 57 สูง148 ค่ะ เปนคนสะโพหใหญ่มาก รบกวนขอสูตรด้วยค่ะPig  Pig
Back to Top
nupearjung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nupearjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Apr 2012 at 20:17
อยากลดส่วนไหนคะ  เราว่าแต่ละคนมีวิธีที่ต่างกัน และบางคนก็ไม่จำเป็นต้องลดน้ำหนัก แต่ควรจะทำให้ส่วนเกินมันกระชับจะดีกว่า
อย่างเช่นเรา  คนดูภายนอกมักบอกว่าผอม เพราะว่าแขนเล็ก หน้าเล็ก  แต่เรารู้สึกว่าอ้วน เพราะมีพุงและต้นขาใหญ่ขึ้นจากเดิมมาก
เดิมทีเราก็ตั้งใจว่าจะลดน้ำหนัก แต่พอมาคิด ๆ แล้ว ถ้าเราลดน้ำหนักบางทีเราอาจจะยิ่งดูโทรม เราเลยหันมาลดส่วนเกินเฉพาะส่วน
โดยการบริหารส่วนนั้น ๆ คะ  เอาใจช่วยนะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.125 seconds.