แต่งงาน หาช่างแต่งหน้าเจ้าสาวที่ชุมแพ จ.ขอนแก่น 2 มิ.ย.55 - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว มิถุนายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาช่างแต่งหน้าเจ้าสาวที่ชุมแพ จ.ขอนแก่น 2 มิ.ย.55

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Orin-Fungus View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Orin-Fungus Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาช่างแต่งหน้าเจ้าสาวที่ชุมแพ จ.ขอนแก่น 2 มิ.ย.55
    Posted: 09 Apr 2012 at 21:52
ไอช์แต่งวันที่ 2 มิ.ย. 55 ค่ะ อยากขอคำแนะนำสำหรับเรื่องช่างแต่งหน้าเจ้าสาว
มาทำงานที่ กทม แต่ต้องไปจัดงานแต่งงานที่บ้านไอช์ คือที่ ชุมแพ ขอนแก่นค่ะ อยากจะขอคำแนะนำว่าจะเลือกช่างแต่งหน้าอย่างไรดี เพราะตอนที่ซื้อแพ็คเกจเช่าชุดก็ลืมนึกถึงเรื่องนี้ไปเลย ไอช์ไปเช่าชุดแล้วก็ถ่ายรูปแถวๆแยกลำสาลีค่ะ ช่างแ่ต่งหน้าที่แต่งหน้าให้ก็ถูกใจ คุณ วทจบ. 
แกชื่อว่าป้าเอ๋ค่ะ คล้ายจะรับแต่งหน้าให้ร้านคู่วิวาห์แถวแยกลำสาลี ไอช์ก็ลืมขอเบอร์แกเอาไว้ อีกอย่างคือ บ้านไอชือยู่นอกๆเมืองที่พักแล้วก็การเดินทางไม่สดวกสบาย กลัวช่างเขาจะลำบากค่ะ แล้วอีกอย่างก็ไม่รู้ราคาเรื่องค่าช่างแต่งหน้าด้วย แล้วก็แต่งแค่รอบเช้าอย่างเดียวไม่รู้เขาคิดราคากันยังไง  เลยอยากจะมาขอคำปรึกษา หรือใครมีช่างเก่งๆที่รับงาน ตจว. มาแนะนำให้ด้วยนะค่ะ

ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ 
ขอบคุณมากค่ะ
Back to Top
bemild View Drop Down

bs 1

Post Options Post Options   Quote bemild Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Apr 2012 at 15:33

สวัสดีคะ  อยากให้ลองทดลองแต่งกับช่างในท้องที่ก่อนคะ จะดีกว่าคะ แล้วเจ้าสาวเองชอบแบบใหน ก็จะได้แก้ไขเพิ่ม เติม กันได้ จะดีกว่านะคะ จริงๆ แล้ว ช่างในพื้นที่ จะคุยง่ายคะ ใจดี กันเองClap

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.