แต่งงาน แวะมาทักทาย - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว กันยายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แวะมาทักทาย

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kiyo View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote kiyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แวะมาทักทาย
    Posted: 07 Apr 2012 at 13:01
หวัดดีคร้า LOL 
 บ้านเจ้าบ่าว เจ้าสาว กันยายน เปนไงกันบ้าง เริ่มเตรียมงานกันอ่ะยัง ส่วนคิโย  แปปๆๆๆ  จะครบรอบแต่งงานแล้ว 11 กันยา 2554 ....จ้า .....แต่ดีใจกว่านั่นอีก มีสมาชิกตัวน้อยในท้อง 5 เดือนกว่าๆแล้ว .......แต่ก็ยังเข้ามาแวะเวียนเสมอๆๆๆมีไรให้ช่วยหรือ แนะนำ ถามๆๆๆมาได้นะคะ ยินดีจ้า .....จะ pm หรือ เมล?ก็ได้ phung11958@hotmail.com

Back to Top
goi_chang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote goi_chang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Apr 2012 at 21:43
ยินดีด้วยค่ะ เราได้ฤกษ์วันที่ 29 กันยา แต่จนป่านนี้ยังจองรร.ไม่ได้เลย เครียดๆ
Back to Top
M_N View Drop Down

Post Options Post Options   Quote M_N Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Apr 2012 at 11:34
ยินดีด้วยนะค๊า ได้ฤกษ์ 22 กันยานี้ค่ะ  แต่งที่ตจว.ค่ะ ก็เตรียมๆ ดูของ สถานที่ ชุด บ้างแล้วค่า เดือนหน้าจะสั่งของแล้วค่ะ 
Back to Top

Post Options Post Options   Quote kiyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Apr 2012 at 10:57
สถานที่เปนเรื่องสำคัญมากๆๆๆ ยังไงก็อย่าช้ามากนะคะ เราจองสถานที่ตังแต่เดือนมีนา ขนาดจองเดือนมีนา งานเย็นยังมีคนจองข้ามปีมาอีกอ่ะ 
Back to Top

Post Options Post Options   Quote kiyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Apr 2012 at 10:58
อะไรทำได้ ตัดสินใจไปเลยคะ รอคิดแล้วคิดอีก ราคาขึ้นก็มี บางทีเต็มอีก หรือ ใกล้ๆวันงานมีการเปบี่ยนแปลงโน่นนั่น ต้องมานั่งแก้ปัญหาอีก ยังไงก็ ลิสๆๆๆรายการ แล้วก็ค่อยๆคิด ค่อยๆทำ นะคระ LOL
Back to Top
nupearjung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nupearjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Apr 2012 at 21:20
กำลังเข้ามาเก็บข้อมูลในเวบนี้

ส่วนสถานที่ยืนยันว่าจองกันไวมากจิง ๆ ต้องรีบตัดสินใจนิดนึงนะคะ

แต่ก็เลือกให้ดีก่อนนะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.252 seconds.