แต่งงาน จัดงานเย็นที่ ซ้ง โภชนา กัลปพฤกษ์ แนะนำหน่อยค่า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

จัดงานเย็นที่ ซ้ง โภชนา กัลปพฤกษ์ แนะนำหน่อยค่า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
thepahn View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thepahn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: จัดงานเย็นที่ ซ้ง โภชนา กัลปพฤกษ์ แนะนำหน่อยค่า
    Posted: 28 Mar 2012 at 20:33
สวัสดีค่ะ วทจส.เดือนมิ.ย.ค่ะ ^^ จองสถานที่เรียบร้อยแล้ว
ซ้ง โภชนา กัลปพฤกษ์ ชั้น2 จองไว้ 40 โต๊ะค่ะ
แต่กังวลเรื่องสถานที่ Back dropถ่ายภาพตอนเข้างาน แกลอรี่ภาพถ่าย  ฉากหลังเวที การเปิดไฟ-เพลงต่างๆนาๆ รวมไปถึงอุปกรณ์ตกแต่งสถานที่ของร้านซ้งค่ะ
ตอนนี้จิตตกมาก ไม่แน่ใจว่าจะที่ร้านมีอุปกรณ์ตกแต่งให้มากขนาดไหน เก่าไหม สวยไหม ? กลัวจะถ่ายภาพออกมาไม่สวย
พี่ๆท่านไหนเคยจัดงานที่นี่ช่วยเล่าหน่อยค่ะว่าทางร้านเตรียมอะไรให้แค่ไหนยังไง หรือมีคำแนะนำอะไรไหมค๊า
ตอนนี้งบบานปลายมากกก ทั้งแต่งเรือนหอและจัดงานแต่ง  คงจ้างSPในเว็บมาตกแต่งสถานที่ให้ไม่ไหวค่ะ

ขอบพระคุณพี่ๆล่วงหน้าค่ะ
Back to Top
anajama View Drop Down

Post Options Post Options   Quote anajama Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 May 2012 at 22:27

เคยไปนานแล้วเหมือนกันค่ะ สัก 2-3 ปี  ก็ธรรมดานะ มีซุ้ม (ไม่แน่ใจว่าดอกไม้สดรึเปล่า)  แค่นั้นแหละคะ สำหรับตกแต่ง

แต่ตอนนี้อาจจะพัฒนาแล้วก็ได้ เห็นมีไปจัดกันบ่อย เพราะขยายสถานที่ใหญ่โตเลย  ลองถามเซลล์ดีที่สุดค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.