แต่งงาน มาลัยสด - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

มาลัยสด

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
pamnaka View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote pamnaka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: มาลัยสด
    Posted: 03 Aug 2005 at 07:49

อยากได้รูปมาลัยสดที่ให้เป็นของชำร่วยตอนเช้า ไม่ทราบใครมีบ้างค่ะ   ด่วนค่ะ

Back to Top
yyuiii View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yyuiii Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Aug 2005 at 01:39

ยุ้ยไม่มีรูปให้ค่ะ แต่จะแนะนำว่าส่วนใหญ่พวงมาลัยของชำร่วยจะเป็นมาลัยกลมชายเดียว ซึ่งจะมีไม่กี่แบบ หรือไม่ก็จะเป็นมาลัยที่เป็นรูปกระแตค่ะ ให้ไปเลือกที่ร้านเลยค่ะ 

ขบวนขันหมากและมาลัยบ่าวสาวของยุ้ยสั่งจาก วิทยาลัยในวังที่วัดพระแก้วค่ะ ให้เดินเข้าประตูช่องกุฎริมแม่น้ำเจ้าพระยาแล้วถามคนที่เฝ้าหน้ าประตูอีกทีค่ะเพราะทางค่อนข้างซับซ้อน รับรองว่าฝีมือดีมากๆค่ะ

ที่ร้านเก้าพี่น้องตลาด อตก ก็มีค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.130 seconds.