แต่งงาน ขอความช่วยเหลือ เรื่องฉากด้วยนะครับ Backdrop help! - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอความช่วยเหลือ เรื่องฉากด้วยนะครับ Backdrop help!

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
jumanjo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jumanjo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอความช่วยเหลือ เรื่องฉากด้วยนะครับ Backdrop help!
    Posted: 23 Mar 2012 at 20:02
พอดีได้ลองออกแบบ backdrop ไว้นะครับ แต่ยังหาวิธีที่ทำฉากให้ได้
เพื่อนๆ พี่ๆ คนไหนพอจะเสนอไอเดียวิธีการทำ ฉากแบบนี้ให้ผมหน่อยนะครับ
(หมายถึงฉากที่เป็นสีน้ำเงิน แล้วต้องการทำให้เป็นเหมือนว่ามันนูนๆ แล้วจะมีเพชรตรงกลาง เป็นช่วงๆ)
ผ้าที่นำมาใช้จะเป็นผ้าสักหลาดครับผม
(งานแต่งเดือนมิถุนายนแล้ว ยังคิดวิธีทำไม่ได้เลย อิอิ)

Edited by jumanjo - 24 Mar 2012 at 12:08
Back to Top
jumanjo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jumanjo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Mar 2012 at 08:47
ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะลองไปทำนะครับ
Back to Top
romravee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote romravee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jun 2012 at 10:00
สวัสดีค่ะ กำลังจะแต่งงาน อยากออกแบบ BD เองบ้างเหมือนกันค่ะ ใช้โประแกรมอะไรออกแบบอ่ะค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.102 seconds.