แต่งงาน ขอ idea เก๋ๆ จัดภาพนิ่งวันงานด้วยจ้า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอ idea เก๋ๆ จัดภาพนิ่งวันงานด้วยจ้า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Pleja View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Pleja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอ idea เก๋ๆ จัดภาพนิ่งวันงานด้วยจ้า
    Posted: 02 Aug 2005 at 16:15

สวัสดีจ้า ชาวWSQ เราก็ติดตาม web นี้มาได้ซักพักแล้วนะ แต่ก็เพิ่งจะ register ก็วันนี้เอง อยากขอความเห็นเพื่อนๆ ในการจัดภาพวันงานจ้า

คือว่าคู่เราเนี่ยไปเที่ยวด้วยกันมาหลายที่มากเลย รูปถ่ายก็เลยมีด้วยกันเยอะมาก น่าจะประมาณ 2,000 รูปได้นะ ทีนี้เนี่ยเราตกลงกันว่าจะไม่ถ่ายรูปกับสตูดิโอนะ แต่เราก็อยากจะนำภาพบางส่วนที่เราไปเที่ยวด้วยกันมาให้แขกของเร าได้รับชมกันด้วย แต่ยังไม่มี idea เลยว่าจะนำเสนอในรูปแบบไหน คือว่าบางส่วนก็ตั้งใจจะเอามาทำ wedding presentation อยู่แล้ว แต่ภาพยังเหลืออีกเยอะเลย จะทำยังไงกับส่วนที่เหลือนี้ดีหละ ขอความเห็นเพื่อน ๆ ช่วยออกแบบการนำเสนอรูปพวกนี้ด้วยนะจ๊ะ ขอบคุณมากๆ จ้า

Back to Top
IcyRose View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote IcyRose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Aug 2005 at 23:13

มีเวลาต้องลองคลิกดูใน my.inlovephoto.com หละค่ะ ภาพหลายๆงานหลากหลายไอเดีย Icy ได้ไอเดียจากแถวนั้นเยอะเลย 

Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Aug 2005 at 11:02

ที่เราชอบก็จะเป็นแบบเอาไม้หนีบรูปเหมือนรวตากผ้า
แล้วก็แบบต้นไม้  มีใบเป็นรูปภาพ  ...  ลองเสริ์ชดูนะคะ

Back to Top
เมสาค่ะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เมสาค่ะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Aug 2005 at 13:26

รองดูแบบต้นไม้ก็กำลัง hit จ้า

Back to Top
PhotoLaTae View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote PhotoLaTae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Aug 2005 at 00:09

แบบต้นไม้เข้าไปดูภาพได้ตาม Link เลยนะครับ กำลังฮิตทีเดียว..

http://www.photolatae.com/gallery/main.php?g2_view=core:Show Item&g2_itemId=1583

PHOTOLATAE   PHOTOGRAPHY
Main Site: http://www.photolatae.com
Tel / LINE / WhatsApp : เต้ 089-1277488 | contact@photolatae.com
Back to Top
thebestter View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thebestter Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Aug 2005 at 15:20

ถ้าลองดูแบบมีภาพการ์ตูนเคลื่อนไหวไหมค่ะเพผื่อจะได้ไอเดียมากข ึ้น http://www.- censor -/YINGandBOY/index.php 

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.124 seconds.