แต่งงาน ได้แต่งเดือนกันยายนเหมือนกัน - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว กันยายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ได้แต่งเดือนกันยายนเหมือนกัน

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
preyachanun View Drop Down

Post Options Post Options   Quote preyachanun Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ได้แต่งเดือนกันยายนเหมือนกัน
    Posted: 22 Mar 2012 at 07:30
สวัสดีค่ะ
แต่งวันที่ 29 ก..ย  55  ค่ะ
ตอนนี้กำลังดูราคาการ์ดแต่งงานอยู่ค่ะ  เอาแบบไม่ต้องแพง ตอนนี้เจอราคาที่ 5.5  บาท   มีใครแนะนำที่ไหนบ้างค่ะ
ของชำร่วยจะเอาเป็นพวงกุญแจ 
สถานที่ตอนเย็นกำลังดูที่โรงเรียนมาบตาพุด   เอาแต่งงนแถวระยองบ้าง
คุยทักทายกันได้นะค่ะ
ัีyuikys@hotmail.com

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
Back to Top
moopinky View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote moopinky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Apr 2012 at 21:20
สะดวกซื้อที่กรุงเทพหรือป่าวคะ มีหลายร้านเลยค่ะ 
Back to Top
GuinPolar View Drop Down

Post Options Post Options   Quote GuinPolar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Apr 2012 at 16:55
วันเดียวกันเลยค่ะ Approve
Back to Top
ozaruno View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ozaruno Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 May 2012 at 22:00
คุณ GuinPolar วันเดียวกะเรา แถมโรงแรมเดียวกะเราอีกต่างหาก LOL
Back to Top
goi_chang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote goi_chang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 May 2012 at 22:00
คุณ Guinpolar คุณ 0zaruno ใช่แต่งที่ตวันนา วันที่ 29 กันยารึเปล่าคะ ถ้าใช่ก็ เราก็รร เดียวกันวันเดียวกันเหมือนกันจ้า แต่เราจัดกลางวันเนื่องจาก กลางคืนห้องเต็ม LOL
Back to Top
GuinPolar View Drop Down

Post Options Post Options   Quote GuinPolar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 May 2012 at 23:07
ใช่ค่ะ อรได้จัดเลี้ยงตอนเย็นที่ตวันนาค่ะ Smile
Back to Top
ozaruno View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ozaruno Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2012 at 09:18
คุณ goi_chang แต่งวันที่ 29 ห้องบอลรูม งานเช้าเลี้ยงเที่ยงใช่ป่าวคะ

ตอนแรกนุ้ยไปจองโรงแรม พี่ตูนที่ตวันนาให้นุ้ยดูห้องจัดงานหมั้น เป็นห้องที่ติดกับห้องบอลรูม

สักพักไปดูคิว เดินกลับมาเปลี่ยนห้องให้เป็นห้องถัดไปแทน เพราะบอกว่ามีคนจองจัดเลี้ยงเที่ยงไปแล้ว ซึ่งใช้ห้องบอลรูมกะห้องติดกัน 2 ห้อง

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ 29 กันยา ฤกษ์ดีมาก ๆ แน่ ๆ เลย LOL
Back to Top
kookaika View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kookaika Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Jun 2012 at 12:06

โอ้วววว เจอ วทจส. 29 ก.ย. หลายคนเลยทีเดียว

เราก็ 29 ก.ย. เหมือนกันจ้า ^^
Back to Top
patoona View Drop Down

Post Options Post Options   Quote patoona Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jun 2012 at 14:28
งบไม่มากซื้อการ์ราคาถูกได้ที่ไหนบ้างค่ะ

Back to Top
NJ Together View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NJ Together Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Aug 2012 at 21:06

เป็นเจ้าสาว 29 กันยา 55 เหมือนกันค่า งานเช้าที่โรงพยาบาลสงฆ์ เลี้ยงเพลค่ะ  งานเย็นเป็นงนเลี้ยงเล็กๆ 15 โต๊ะเท่านั้นค่ะ  ที่ห้องอาหารบ้านรับรอง หลังพาราไดซ์ปาร์คค่ะ  เพื่อนๆคนไหนต้องการคำปรึกษาทักมาได้เลยนะคะ  เพราะตอนนี้ก็กะลังเป็นที่ปรึกษาให้กับเพื่อนของเราที่กะลังจะแต่ง 2-3 คู่  ประมาณว่าเป็นกูรู ระดับหนึ่งเลย 555+++ แต่งานของตัวเองจะได้เรื่องรึเปล่านี่สิ^^

NJ Together
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.192 seconds.