แต่งงาน ชุดแต่งงาน + เครื่องประดับทอง ? - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เครื่องประดับ & ดอกไม้ติดผม & รองเท้าเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ชุดแต่งงาน + เครื่องประดับทอง ?

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
MUGI View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MUGI Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ชุดแต่งงาน + เครื่องประดับทอง ?
    Posted: 21 Mar 2012 at 00:35
พอดีไปเจอสร้อยคอชุดนึงสวยมาก จากร้านทองร้านนึง จะใส่งานหมั้นเช้าและกำลังคิดว่าถ้าเอามาใส่กับชุดเจ้าสาวงานเย็นด้วย มันจะเข้ากันไหม จะดูแปลกๆไหม เห็นคนอื่นๆ ใส่เครื่องประดับเพชรกันซะส่วนใหญ่

ช่วยออกความเห็นหน่อยค่ะ

Back to Top
JasminRice View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote JasminRice Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Apr 2012 at 17:43
ถ้าเราชอบแล้วมั่นใจว่าสวย จัดไปเลยค่ะ เรายังเคยเห็นเจ้าสาวใส่ชุดไทยตอยงานเลี้ยงเลยWink
Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 May 2012 at 08:49

จริงๆ  ร้านเช่าชุดจะมีเครื่องประดับคริสตัล หรือพวกเพชรเทียมที่เข้ากับชุดให้เรายืมด้วยนะคะ
น่าจะเข้ากับชุดเจ้าสาวมากกว่าทองคำ ค่ะ Smile
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.101 seconds.