แต่งงาน presentation การ์ตูน - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > วีดีโอวันงาน Wedding Video พรีเซ็นเทชั่น Presentation
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

presentation การ์ตูน

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
pimanchisa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pimanchisa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: presentation การ์ตูน
    Posted: 13 Mar 2012 at 15:26
ตามหาpresentation วานแต่งงานแบบมีการ์ตูนอยู่ค่ะ
มีใครสามารถแนะนำให้ได้มั้ยคะ
LT
Back to Top
DrChatchai View Drop Down

Post Options Post Options   Quote DrChatchai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 May 2012 at 00:45
Search จากอากู๋ครับ
google ช่วยท่านได้
อยากได้ spec แบบไหน
เยอะครับเยอะ
Back to Top
tailup View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tailup Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jun 2012 at 12:21
เอาของผมมาอวดครับ เผื่อเป็นไอเดีย
Back to Top
weddingscar View Drop Down
exsp
exsp

weddingscartoon

Post Options Post Options   Quote weddingscar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Aug 2012 at 05:13
Presentation แบบมีการ์ตูนมีหลายรูปแบบนะครับ
ถ้าจะเน้นการ์ตูนทั้งเรื่องจะค่อนข้างแพง แต่ถ้าเนื้อเรื่องน่าสนใจ การเคลื่อนไหวเนียนๆ
เทคนิคทางการ์ตูนสวยงามน่ารัก ก็คุ้มค่า ปัญหาคือ ส่วนมากที่ๆทำได้เริด สวยๆ มักจะคิวยาว
ใช้เวลาทำนาน ต้องจองเป็นเดือน wsq sponsor ก็มีหลายราย มีเยอะจริงครับ

แต่ถ้าไม่เน้นการ์ตูนมาก เอาภาพมาผสม ราคาจะถูกลงมาเยอะ
ไม่ต้อง search ที่ไหนมากหรอกครับ
wsq นี่แหละ มีให้เลือกใช้บริการเพียบ
มีหลากหลายสไตล์ครับ

ป่านนี้เจ้าของกระทู้ คงได้ทำไปแล้วมั้งครับ
แต่ เผื่อใครสนใจก็ลองหาๆดูนะครับ ในนี้ wsq มีแน่นอน
SmileSmile
Smile
www.weddingscartoon.com หมอป๊อป 0863871667 popismyname@gmail.com ผู้ผลิตการ์ตูนสามมิติเพื่องานแต่งงานที่โดดเด่นด้วย animation และ Character ที่เสมือนจริงมากที่สุด
Back to Top
nongtung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongtung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2013 at 16:55

ใช้โปรแกรมอะไรทำ การ์ตูนคะ หาอยู่กำลังจะทำเองค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.066 seconds.