แต่งงาน สอบถามราคาประเมินเพชรเม็ดนี้หน่อยครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เครื่องประดับ & ดอกไม้ติดผม & รองเท้าเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สอบถามราคาประเมินเพชรเม็ดนี้หน่อยครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
bs View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bs Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สอบถามราคาประเมินเพชรเม็ดนี้หน่อยครับ
    Posted: 08 Mar 2012 at 05:14
สี -I 

vvs2 

cut -excellent

polish -excellent

symmetry เป็น very good
Back to Top
PoohPoo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PoohPoo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2012 at 17:45
น้ำประมาณ 94 แต่ไม่รู้น้ำหนักเพรชนี่คะ ยังมีรายละเอียดอื่นๆอีกด้วย เช่น พวกฟูออเรสเซน pin cloud เยอะค่ะ 
อีกอย่างเพรชนี่อยู่ที่ตอนจะซื้อ port เพรชปล่อยมาเท่าไหร่ คนที่จะเอามาขายเราเค้าขายเท่าไหร่ บวกมากไหม 
ถามคนรู้ที่ไว้ใจได้ดีกว่าจร้าาา จะได้ไม่เจอ mark up สูง หรือเจอร้านฉลาดๆ ที่เข้าตัวเรีอนหลบเลขCer เพรชนะคะ
Destiny is not the matter of "CHANCE", but it's the matter of "CHOICE"
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.082 seconds.