แต่งงาน รบกวนช่วยโหวดระหว่าง Vivaris & Memory box - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รบกวนช่วยโหวดระหว่าง Vivaris & Memory box

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
puangpond View Drop Down

Post Options Post Options   Quote puangpond Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รบกวนช่วยโหวดระหว่าง Vivaris & Memory box
    Posted: 30 Jul 2005 at 12:37

ไม่ทราบว่ามีใครเคยถ่ายภาพนิ่งที่ Vivaris และ Memory box บ้างค๊ะ ช่วย Comment หน่อยค่ะ

Edited by puangpond
Back to Top
ammi-jang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ammi-jang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jul 2005 at 23:07

งานนนี้คงคงขอโหวตให้ memory box มากกว่านะคะ  เพราะเห็นงานของ vivaris แล้วรู้สึกว่างานเค้าจะ copy ของ AA-PHOTOGRAPHY กะของ Sweetheart มามากกว่านะค่ะ  ยังไงก็ลองดูงานของหลายๆ เจ้าแล้วตัดสินใจอีกทีนะคะ  เพราะงานแต่งงานของเรามีแค่ครั้งเดียวในชีวิต  น่าจะเลือกช่างที่ทำงานให้ถูกใจเราดีกว่าค่ะ

Back to Top
ann_gemini View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote ann_gemini Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Aug 2005 at 15:34
ชอบวิวาริสค่ะ ใช้บริการแล้วถูกใจมากๆอ่ะ รูปออกมาสวยมากๆ
Back to Top
เมสาค่ะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เมสาค่ะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Aug 2005 at 13:16

มาการันตีฝีมือ วิวาริส ค่ะ

Back to Top
vivian View Drop Down

Post Options Post Options   Quote vivian Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Aug 2005 at 15:23

เรามาเชียร์ vivaris เช่นกันค่ะ เราก็ตัดสินใจเลือกที่นี่ค่ะ ชอบสไตล์งานเค้าค่ะ
คุณก็ควรลองไปที่ร้านดูตัวอย่างงานและค่อยตัดสินใจที่ชอบนะคะ เพราะสไตล์ใครก็สไตล์มันค่ะ
ก็ขอให้ได้ช่างที่ถุกใจนะคะ

Back to Top
ณีย์ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ณีย์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Aug 2005 at 22:29

โหวดให้วิวาริสคะ เพราะชอบสไตล์การถ่ายรูปรวมไปถึงอัธยาศัยของคุณเบนซ์และคุณแววค ะ

Back to Top
win 2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Aug 2005 at 18:46

หนึ่งเสียงให้วิวาริสครับ ผมเป็นอีกคนที่ได้ความรู้สึกดีกลับมาหลังจากเสร็จจากงานแต่งน้อ งสาวผมครับ แถมยังได้รูปสวยๆอีกด้วยครับ

Back to Top
ariya_w View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ariya_w Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Aug 2005 at 18:04
vivaris ด้วยคนค่ะ ใช้บริการแล้วไม่ผิดหวัง
Back to Top
suwandees View Drop Down

Post Options Post Options   Quote suwandees Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Aug 2005 at 20:31

vivaris ดูทางการมากกว่า

Memory Box ดูฟรีสไตล์มากกว่า

แต่ทั้งสองที่มีช่างหลายคน ต้องระบุช่างภาพด้วยค่ะ ถึงจะได้ภาพที่ถูกใจ

http://s185.photobucket.com/albums/x314/suwandees/
Back to Top
auiaui555 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote auiaui555 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Aug 2005 at 22:27

ขอเข้ามาแจมด้วยคนค่ะ

ถึงแม้ว่าจะจองคุณเบนซ์ ร้าน vivaris ไม่ทันเพราะว่ามัวแต่ลังเล แถมวันที่แต่งนั้นเป็นวันฤกษ์ดีมาก (19 ธ.ค.47) แต่ว่าก็ได้ฝีมือคุณเบนซ์มาโชว์แทน

ขอรับรองทั้งฝีมือและอัธยาศัยค่ะ

Back to Top
*oop....sy !* View Drop Down

Post Options Post Options   Quote *oop....sy !* Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Sep 2005 at 20:28

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น อุบว่าเข้าไปดูผลงานที่ร้านเลยจะดีกว่าคะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.