แต่งงาน ตามหาช่างถ่ายวีดีโอค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > วีดีโอวันงาน Wedding Video พรีเซ็นเทชั่น Presentation
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ตามหาช่างถ่ายวีดีโอค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
yinyinn View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yinyinn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ตามหาช่างถ่ายวีดีโอค่ะ
    Posted: 02 Mar 2012 at 18:31
หาช่างถ่ายวีดีโอวันงานค่ะ ทั้งงานเช้าและเย็น ใครพอแนะนำได้บ้างค่ะ ^^

ปล. ช่างถ่ายรูปมีแล้วจ้า

รบกวนด้วยนะค่ะ
Back to Top
oo_luck View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote oo_luck Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jun 2012 at 12:38

ของเราหาเอาจากในนี้แหละ ก็พอใช้ได้นะคะ พอดีเรางานเล็กๆ ลองดูเป็นไอเดียค่ะ เรางานเช้าเลี้ยงเที่ยงค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.095 seconds.