แต่งงาน ช่วยออกแบบธีมสีฟ้า ขาวหน่อยคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วยออกแบบธีมสีฟ้า ขาวหน่อยคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
aliceyblue View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aliceyblue Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยออกแบบธีมสีฟ้า ขาวหน่อยคะ
    Posted: 25 Feb 2012 at 20:29
ชื่อiceค่ะ คือไม่รู้จะติดต่อทีมงานไหนดี ดูสวยไปหมดเลือกไม่ถูก เลยขอโพสตรงนี้เลยละกัน วางแผนไว้ว่าจะจัดงานราวเดือนพฤษจิกายน (16-18) มีงบแสนนึง อยากขอดูตัวอย่างการตกแต่งธีมสีฟ้า ขาวน่ะค่ะ อยากได้แบบสีอ่อน สบายๆ ถ้ามีราคาคร่าวๆด้วยจะดีมากเลยนะคะ (อยากได้ราคา ค่าตกแต่ง+แม่งาน+ออกแบบของชำร่วย+ออกแบบการ์ดแต่งงาน) ติดต่อทางอีเมล์นะคะ เพราะหนูอยู่ต่างประเทศ อีเมล์ : aliceyblue@hotmail.com
ขอบคุณค่ะ
Back to Top
lookmoonoi View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote lookmoonoi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2012 at 12:44

แวะเอาตัวอย่ามาช่วยเจ้าของกระทู้นะคะ

ขออนุญาตเจ้าของภาพและเจ้าของผลงานด้วยจ้า Big smile

SK pm camera 2_114

SK pm camera 2_046

SK pm camera 2_080

IMG_0313

IMG_0326

NK_0002

NK2_0160

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.102 seconds.