แต่งงาน ช่วยด้วยค่ะ ฤกษ์เร็วมากเตรียมตัวไม่ทันต้องทำยังไง - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฤกษ์แต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วยด้วยค่ะ ฤกษ์เร็วมากเตรียมตัวไม่ทันต้องทำยังไง

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kawisss View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kawisss Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยด้วยค่ะ ฤกษ์เร็วมากเตรียมตัวไม่ทันต้องทำยังไง
    Posted: 03 Feb 2012 at 00:37
คุณแม่ว่าที่เจ้าบ่าวได้ฤกษ์มา วันศุกร์ที่ 2 มีนาคม 2555  ซึ่งตอนนี้ยังไม่ได้เตรียมตัวเลยค่ะ
ท่านบอกว่าฤกษ์นี้หลังจากแต่งแล้วจะเสริมดวงให้ทั้งคู่ร่ำรวยทำอะไรก็ดี
 มีทางแก้มั๊ยค่ะ ถ้าไม่สามารถจัดงานในฤกษ์นี้ทัน

ขอบคุณค่ะ
Back to Top
swn_krd View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote swn_krd Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Feb 2012 at 15:32

ขั้นแรกลองดูสถานที่ก่อนค่ะ กระชั้นชิดขนาดนี้ส่วนใหญ่จะเต็มค่ะ หรือไม่จัดงานเช้าตามประเพณีเฉพาะญาติสนิทก่อนค่ะ

จะได้จัดงานตามฤกษ์ด้วย แล้วงานเลี้ยงค่อยจัด ก็ได้ พอมีเวลาตรียมตัวขึ้นมาหน่อย ส่วนทางแก้ต้องถามอาจารย์ที่ให้ฤกษ์มานะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.127 seconds.