แต่งงาน สอบถาม พานทอง บริการดีมั้ยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว มิถุนายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สอบถาม พานทอง บริการดีมั้ยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
araya_isme View Drop Down

Post Options Post Options   Quote araya_isme Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สอบถาม พานทอง บริการดีมั้ยค่ะ
    Posted: 26 Jan 2012 at 11:45
สวัสดีค่ะ

ชื่อรุ่งค่ะ    คาดไว้ว่าจั ดง าน30 มิ.ย 55 นี้ค่ะแต่ยังกังวลเรื่องของโต๊ะจีนและ ตกแต่งพอดีมาเห็น  PKของพานทองตาม link
ดุน่าสนใจมากค่ะ เลยอยากทราบข้อมูลมากกว่านี้ค่ะไม่ทราบว่า วทจส.ท่านใดพอจะทราบถึงระดับการให้บริการรบกวนแชร์ด้วยค่ะ

ขอยคุณทุกท่านค่ะSmileSmile

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.094 seconds.