แต่งงาน ยังหาเช่าโปรเจ็คเตอร์+อุปกรณ์ฉายไม่ได้เลย - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ยังหาเช่าโปรเจ็คเตอร์+อุปกรณ์ฉายไม่ได้เลย

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
pimlak View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pimlak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ยังหาเช่าโปรเจ็คเตอร์+อุปกรณ์ฉายไม่ได้เลย
    Posted: 25 Jul 2005 at 22:48

รบกวนช่วยแนะนำด้วยคะ

งานจัดที่ชลบุรีคะ พยายามตามหาและถาม ร้านที่คาดว่าจะมีเช่น สตู/ร้านถ่ายรูป แต่ก็ไม่มีคะ

ไม่ได้planว่าจะเช่าจากกรุงเทพคะ เพราะไม่มีงบในการเพิ่มรายจ่ายเดินทาง

ขอบคุณคะ

Back to Top
oaty View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote oaty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Jul 2005 at 17:20

แง๊..... ของเราตั้ง 15,000 แหน่ะ เสียดายจัง จ่ายมัดจำเค้าไปแล้วด้วย

Back to Top
bkk production View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bkk production Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2005 at 16:27

ทีมงาน bangkok bangkok production เรามีเครื่อข่ายทีมงานอยู่ทั่วประเทศครับโดยใช้มาตรฐานเดียวกัน  

ติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์ 06-3126785 ครับ

Back to Top
theewara View Drop Down

Post Options Post Options   Quote theewara Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2005 at 16:56
เราอยู่ชลบุรี  จัดที่อีเทคนะค่ะ  ใช้บริการของรอยัลมิวสิค   คุณแจ็คน่ารักค่ะ   แล้วก็คนที่มาทำงานให้วันงานจริงก็สุภาพเรียบร้อยมาก &nbs p; ใช้ได้ค่ะ  เราอยู่ชลบุรีมีอะไรปรึกษาได้น่ะ  แต่งไปแล้วเมื่อพค.
Back to Top
opleee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote opleee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Aug 2005 at 22:01

เปิ้ลเป็นคนนึงที่อยู่ชลบุรี แต่แต่งที่ กทม. ลองโทรไปรอยัลมิวสิคซิค่ะ ที่แจ็คอะค่ะ เหมือนพี่ theewara บอกอะค่ะ เพราะเปิ้ลก็ใช้บริการอยู่ที่นี่ พี่เค้ารับงานทั่วไปหมดหนะค่ะ

^_^
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.111 seconds.