แต่งงาน เลือกไม่ถูกค่ะระหว่าง vivaris กับ arty - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เลือกไม่ถูกค่ะระหว่าง vivaris กับ arty

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
juji View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote juji Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เลือกไม่ถูกค่ะระหว่าง vivaris กับ arty
    Posted: 25 Jul 2005 at 17:19

ชอบผลงานทั้ง 2 ที่เลยค่ะ แต่ไม่รู้จะเลือกอันไหนดี เพื่อน ๆ ช่วยตัดสินใจหน่อยสิคะ

Back to Top
aoment View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote aoment Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jul 2005 at 18:21

เคยติดต่อคุณเก๋ artyคุยดีมากค่ะ

Back to Top
Mr.United View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mr.United Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jul 2005 at 19:42

Arty ด้วยคน

Only United

Only United
Back to Top
PhotoLaTae View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote PhotoLaTae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jul 2005 at 23:31
Arty ด้วยอีกคนนึงจ้าา..
PHOTOLATAE   PHOTOGRAPHY
Main Site: http://www.photolatae.com
Tel / LINE / WhatsApp : เต้ 089-1277488 | contact@photolatae.com
Back to Top
PENGUIN View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PENGUIN Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jul 2005 at 23:38

ดูแล้ว

คนละ style กันนะคะ

ถ้าแบบ artๆ ก็ arty ค่ะ

Back to Top
* MiNi * View Drop Down

Post Options Post Options   Quote * MiNi * Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Jul 2005 at 13:14
เท่าที่ดูภาพที่ผ่านมา  ส่วนตัวขอเชียร์ Arty ด้วยคนจ้ะ
Back to Top
suwandees View Drop Down

Post Options Post Options   Quote suwandees Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Jul 2005 at 18:58

ควรดูความต้องการของตัวเองเป็นหลักค่ะ เพราะฝีมือดีทั้งคู่ แต่คนละ style กันมากเลยค่ะ

vivaris ดูเป็นทางการ, arty จะเป็นแนว lifestyle

ดยส่วนตัวอ๋องชอบแบบ Arty มากกว่าค่ะ

http://s185.photobucket.com/albums/x314/suwandees/
Back to Top
annkrubpom View Drop Down

Post Options Post Options   Quote annkrubpom Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Jul 2005 at 19:18
พอดีชอบแบบเป็นทางการหน่อยน่ะค่ะ  เลยเลือกการบริการของ vivaris แต่งไปแล้วเมื่อปลายปีที่แล้ว  ไม่ผิดหวังเลยค่ะ  เพื่อน ๆ ญาติ ๆ ที่ได้ดูรูปตอนงานแต่งชอบใจกันใหญ่ค่ะ  วันนี้มีเพื่อนที่เป็นพิธีกรให้ตอนแต่ง  แต่ว่าไม่ได้เจอกันเลยก็เพิ่งมาดูรูปเหมือนกัน  เพื่อนเค้าก็ถูกใจค่ะ  แต่ของอย่างนี้จริง ๆ อยู่ที่ความชอบนะคะ  คิดว่าช่างภาพทุกคนมีความใส่ใจ มีความสามารถเป็นมืออาชีพกันทั้งนั้น  ขึ้นอยู่กับเราด้วยว่าเราคุยกับใครแล้วถูกอัธยาศัยกันมากกว่า&n bsp; โดยส่วนตัวแล้วไม่รู้จักกับช่างของ vivaris มาก่อนค่ะ  แต่ตั้งแต่แต่งงานมา จนถึงเดี๋ยวนี้  ก็ยังรู้สึกว่าได้รู้จักน้องชาย น้องสาวที่น่ารัก อีกหลายคน  ลองเลือกดูแล้วกันนะคะ  ยังไงก็ตามไม่วาจะเลือกใคร  ก็ขอให้เค้าทำงานของคุณออกมาเป็นที่ประทับใจของคู่บ่าวสาวแล้วก ันนะคะ 
Back to Top
Tommy Girl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Tommy Girl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Jul 2005 at 01:45
Arty kaaa..... 100%
Back to Top
win 2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Jul 2005 at 23:40

เชียร์ vivaris ครับ งานของน้องสาวผมใช้บริการกับ vivaris ครับเพราะดูจากผลงานของทั้งสองร้านแล้วก็จะคนละสไตล์กันนะครับน ้องสาวผมรวมไปถึงตัวผมเองชอบแนว vivaris มากกว่านะครับและอีกอย่างคุณเบนซ์และคุณแววอัธยาศัยดีมากครับผล งานก็สวยวันไปถ่าย out door ก็เป็นกันเองมากเลยครับ น้องสาวผมจึงใช้บริการทั้ง out door,งานเช้าและเย็นเลยครับ คุณพ่อ คุณแม่และญาติผู้ใหญ้รวมไปถึงเพื่อนๆเห็นรูปแล้วก็ถูกใจมากๆชมก ันใหญ่ครับ ไม่ผิดหวังเลยครับ( เป็นความชอบส่วนตัวนะครับ ) ของอย่างนี้ต้องอยูที่ตัวเองแล้วละครับว่าชอบสไตล์ไหนแล้วร้านท ี่เราจะเลือกนั้นผลงานดีไม๊บริการเป็นยังไงอุปกรณ์พร้อมแค่ไหนร วมไปถึงราคาเหมาะสมไม๊เพราะงานของเรามีแค่ครั้งเดียวในชีวิตครั บแต่ยังไงผมก็เอาใจช่วยให้คุณ juji ถ่ายรูปออกมาสวยสมใจนะครับ เอารูปมาให้ชมกันอีกรอบครับ http://my.inlovephoto.com/gallery/album763

http://my.inlovephoto.com/gallery/album761

Back to Top
เมสาค่ะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เมสาค่ะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2005 at 18:13

ตามมาเชียร์ vivaris ค่ะ

Back to Top
aommie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aommie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2005 at 00:21
vote ให้ Artyphoto ค่ะ ชอบ style การถ่ายรูปของพี่เก๋มากค่ะ
Back to Top
ณีย์ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ณีย์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2005 at 00:16

ณีย์ เป็นลูกค้าอีกคนที่เคยใช้บริการ วิวาริส ที่ได้ความรู้สึกดีๆและความทรงจำที่ดีคะ มาเชียร์และขอบอกเลยว่าคุณไม่ผิดหวังแน่นๆถ้าใช้บริการ วิวาริส คะ

Back to Top
juji View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote juji Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2005 at 09:18
ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นนะคะ กระแส arty มาแรงมั่ก ๆ คาดว่าจะต้องเป็น arty แน่นอน ว่าแต่ควรจะจองเมื่อไหร่ดีคะ เพราะแต่งตั้ง มิ.ย 49 นู่นแน่ะค่ะ กลัวว่าจองตอนนี้จะเร็วเกินไป 
Back to Top
Mr.United View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mr.United Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2005 at 10:37
ไม่เร็วเกินไปครับ  แต่ถ้าไม่จองตอนนี้อาจจะช้าเกินไปนะครับ
Only United
Back to Top
ammi-jang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ammi-jang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jul 2005 at 23:22

อืมม...งานนี้จะบอกว่า arty อีกคนก็กระไรอยู่  แต่ก็ต้องแล้วแต่ความชอบล่ะค่ะ  (แต่ส่วนตัวแล้วรู้สึกว่างานของ vivaris ก็สวยนะคะ  แต่ว่าถ้าเอาไปทำอัลบั้มต่อรู้สึกเค้าจะ copy art work ของ AA-PHOTO  กะของ Sweetheart มาน่ะค่ะ  เลยไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่)  สรุปสุดท้าย  ของ CHEER ARTY ด้วยคนค่ะ  (แถมท้ายที่  AA-PHOTOGRAPHER งานจะดูเก๋ๆ  ถูกใจหนุ่วสาวรุ่นใหม่ดีค่ะ ส่วน Sweetheart งานเค้าจะดูเป็น Formal ค่ะ  ดูง่ายเป็นทางการ ถูกใจคุณพ่อคุณแม่ค่ะ)

Back to Top
* MiNi * View Drop Down

Post Options Post Options   Quote * MiNi * Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Aug 2005 at 13:30

เห็นด้วยค่ะ ไม่เร็วเกินไป แต่ตัดสินใจอีกแป๊บก้ออาจยังไหวอยู่ แต่ถ้าไม่จองเร็วหน่อยเดี๋ยวคิวเต็ม ยุ่งเลย

มินิแต่ง ตค แต่จองช่างภาพ 6 เดือนล่วงหน้าเลยค่ะ

Back to Top
vivian View Drop Down

Post Options Post Options   Quote vivian Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Aug 2005 at 15:20

งานเราเลือก vivaris เช่นกันค่ะ ทั้งถ่ายภาพและ VDO ชอบภาพของร้านนี้ค่ะ
และคุณแววก็คุยดีมากด้วยค่ะ ตอนจองไม่เร่งรัดว่าต้องเลือกแบบตายตัว ค่อยตัดสินใจได้ค่ะ
เราว่าจะเลือกี่ไหนนั้นดูจากกระแสอย่างเดียวคงไม่ดีค่ะ ต้องเอาความชอบส่วนตัวค่ะ ชอบที่ไหน สไตลืไหนก็เลือกที่นั่นค่ะ

Back to Top
vadaaaa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote vadaaaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Aug 2005 at 22:50
หนุงหนิง...ถ่ายกับคุณเก๋..ค่ะ จองตั้งแต่ต้นปีเลย ไม่เคยเปลี่ยนใจอะ ฮ่าๆๆ รูปสวยถูกใจมากค่ะ ที่สำคัญเป็นคนหน้ากลม คุณเก๋..ถ่ายออกมาได้งามแต้ๆ ค่ะ
Back to Top
ariya_w View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ariya_w Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Aug 2005 at 18:02
ตัดสินใจไม่ยากค่ะ vivaris อย่างน้อยคุณแววเจ้าของร้านมาตอบเองแล้วส่วนหนึ่ง ตอนงานใช้ vivaris ค่ะ ภาพสวยถูกใจมาก เก็บรายละเอียดได้ดีมา ชอบหรืออยากให้ภาพออกมาแบบไหน บอกกันได้ ไม่เสียแรงแน่ค่ะ ถ้าเลือก vivaris
Back to Top
sandy7122 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sandy7122 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Oct 2005 at 17:44
โหวตให้ vivaris คะ ทรายรับประกันค่ะว่าเยี่ยมมาก ใจเย็นแล้วก็เป็นมืออาชีพมากๆ ไม่ผิดหวังแน่ค่ะถ้าเลือก Vivaris 

คุณแวว คุณเบ็นส์ ช่วยทรายมาโดยตลอดเพราะทรายอยู่ต่างประเทศ จึงไม่มีเวลาเตรียมงานด้วยตนเอง คุณเบ็นส์ อาสาแม้กระทั้งจะไปคุยกับที่โรงแรมให้เรื่องการจัดห้อง ( เพราะรู้ว่าทรายอยู่ไกลจะเตรียมงานเองก็ลำบาก )ประทับใจมากค่ะ

ทรายให้ทาง Vivaris ทำเกือบทุกอย่าง ไม่ว่าจะเป็น เรื่อง Studio ,ภาพนิ่ง ,การ์ดเชิญ, VDO รวมทั้ง VDO Presentation แล้วก็ให้จัดอัลบั้มด้วย ( ทุกอย่างออกมา Prefect มากๆ )  TRUST ME !!

http://my.inlovephoto.com/gallery/Sai-John

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.084 seconds.