แต่งงาน สอบถามเรื่องสร้อยและต่างหูเจ้าสาวค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เครื่องประดับ & ดอกไม้ติดผม & รองเท้าเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สอบถามเรื่องสร้อยและต่างหูเจ้าสาวค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
pookiees View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pookiees Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สอบถามเรื่องสร้อยและต่างหูเจ้าสาวค่ะ
    Posted: 24 Jan 2012 at 09:36
สวัสดีค่ะ

พอดีเป็นเจ้าสาวเดือนหน้าแล้ว แต่ยังไม่ได้ซื้อสร้อยและต่างหูเลยค่ะ พอดีเห็นของ coolbride ดูน่าสนใจ มีราคาไม่ถึง 1000 ไปจนถึงหลายพัน เราไม่แน่ใจว่าส่วนใหญ่เค้าใส่กันแบบไหนหรอคะ ถ้าซื้อแบบไม่ถึงพันจะทำให้ดูไม่ดีรึเปล่า ใจจริงไม่อยากซื้อแพงเพราะว่าคงได้ใส่ครั้งเดียว หรือว่าเราควรจะเช่าเอาดีคะ รบกวนเพื่อนๆช่วยออกความเห็นหน่อยค่ะ หรือมีใครเคยซื้อแล้วซื้อแบบราคาประมาณไหนคะ ขอบคุณค่ะ
Back to Top
JasminRice View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote JasminRice Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Apr 2012 at 17:45
แล้วแต่เจ้าสาวเลย ถ้าเป็นเรา เราเช่าชุดที่มีเครื่องประดับให้เลยค่ะ คิดว่าใส่แค่ครั้งเดียว แอบงกด้วย อิอิLOL
Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 May 2012 at 08:54
ร้านเช่าชุดแต่งงานจะมีของพวกนี้ให้เช่าอยู่แล้วนะคะ  ลองเช็คดูก่อนค่ะ Wink
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.100 seconds.