แต่งงาน ใครเคยใช้บริการ Squeeze me spa บ้างค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครเคยใช้บริการ Squeeze me spa บ้างค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
csnong View Drop Down

Post Options Post Options   Quote csnong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครเคยใช้บริการ Squeeze me spa บ้างค่ะ
    Posted: 15 Jan 2012 at 10:33
อยากไปใช้บริการ RF Treatment มีใครเคยไปใช้บริการบ้างค่ะ  ลดได้จริงหรือป่าวค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote csnong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Jan 2012 at 11:00
เมื่อวานนี้ไปลองทำมา 1 ครั้ง  แต่ยังไม่รู้สึกว่ากระชับเท่าไหร่นะคะ่
แต่เป็นเจลร้อน   ว่าจะไปลองทำเพิ่มดูค่ะ
ขอบคุณน่ะค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote csnong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Jan 2012 at 17:59
ไปทำ RF มาติดกัน 3 วันแล้วค่ะ  แต่ยังไม่ค่อยรู้สึกเห็นผลเท่าไหร่

วันนี้ไปลองนวดแบบ slim กับพันเย็น มา่ค่ะ  รู้สึกว่าตัวนี้จะดีกว่า เพราะ 1.5 ชั่วโมง
จะนวดได้ทั้งตัว  ส่วนความเย็นก็พอทนได้น่ะค่ะ  แต่สำหรับเรื่องน้ำหนักลดมั้ยกับสัดส่วน
ยังต้องรอดูต่อไปค่ะ
Back to Top
jeabjeabba View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote jeabjeabba Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2012 at 23:13
ถ้าของที่นี่แนะนำนวดกระชับสัดส่วน พันเย็น โอเคเลยค่ะ เห็นผล 
Back to Top
wisetjingjing View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wisetjingjing Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 May 2012 at 18:54

ค่ะเคยทำแล้วค่ะ rf ได้ผลค่ะ. ชอบมากค่ะ ราคาไม่แพ่งน่ะ ชอบมากทำให้หน้าท้องกระชับได้จริง ๆ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.125 seconds.