แต่งงาน สอบถามเจ้าสาวที่เคยใส่รองเท้า sirena สูง 4 นิ้ว up - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เครื่องประดับ & ดอกไม้ติดผม & รองเท้าเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สอบถามเจ้าสาวที่เคยใส่รองเท้า sirena สูง 4 นิ้ว up

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
teletibbie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote teletibbie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สอบถามเจ้าสาวที่เคยใส่รองเท้า sirena สูง 4 นิ้ว up
    Posted: 11 Jan 2012 at 18:07
สวัสดีค่ะ พอดีสนใจรองเท้าของ sirena แบบที่เป็นรองเท้าคัทชูเปิดปากสูงประมาณ 4 - 4.5 นิ้วที่มี platform เล็กๆข้างหน้าค่ะ ได้ยินมามากมายว่ารองเท้า sirena ใส่สบาย แต่ไม่แน่ใจว่าถ้าสูงขนาด 4 นิ้วขึ้นไปและไม่ใช่แบบส้นตึกจะยังใส่สบายอยู่มั้ย เห็นในภาพว่า platform ด้านหน้าไม่ค่อยสูงเท่าไหร่น่ะค่ะ ยังไม่มีโอกาสได้ไปลองของจริง เลยอยากรบกวนสอบถามเจ้าสาวรุ่นพี่ที่เคยใส่ว่าโอเคมั้ยถ้ายืนหลายๆ ชม ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

Back to Top
yui_naruk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yui_naruk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Aug 2012 at 17:22
ของเราสี่นิ้วครึ่ง เสริมหน้า 2ซม.ก้ใส่สบายนะคะ ยืนประมาณสองชั่วโมงยังไม่เมื่อยเลยค่ะเพราะของซีรีน่านุ่มมากค่าคอนเฟิร์ม
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.082 seconds.