แต่งงาน อยากได้งานตามฝันของตัวเองคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

อยากได้งานตามฝันของตัวเองคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Srichum View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Srichum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: อยากได้งานตามฝันของตัวเองคะ
    Posted: 22 Jul 2005 at 01:25

ถ้าไม่ใช้ช่างหรือทีมงานที่เป็นสปอนเซอร์ที่นี่  ไม่ทราบว่าเพื่อนๆคนไหนมีคนอื่นแนะนำมั้ยคะ

คือไม่อยากได้แบบที่เคยเห็นทั่วไปหน่ะคะ(อย่าหาว่าเรากระแดะเลย นะ)  เรามีความฝันของเราเอง

แล้วเราก็อยากทำตามที่เราฝันหน่ะคะ  ไปดูงานแต่งเพื่อนๆกี่งานกี่งาน  เราว่าก็คล้ายๆกัน

แต่เราอยากได้คล้ายๆงานโฆษณาเลยคะ  แพงหน่อยก็ไม่เป็นไร จะพยายามเจียดงบคะ

หรือทีมงานที่นี่ทำได้และมีเวลาพอก็ดีนะคะ

Back to Top
PENGUIN View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote PENGUIN Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jul 2005 at 08:10

ถ้าจะใช้บริการของ บริษัทโฆษณาเขาก็รับทำนะคะ

แต่ราคาจะไม่ได้แพงหน่อยหรอกค่ะ แพงมหาศาลเลยล่ะ

เรียกว่างานธรรมดา 30,000 บริษัทโฆษณาอาจจะคิดสัก 3-500,000 ก็ได้

จริงๆแล้วใน  WSQ sponsor ก็มีหลายๆร้านที่ดูแล้ว creative และมี style เป็นของตัวเอง

ลอง click หมดทุกร้านหรือยังคะ??

ถ้าจะเอาแบบโฆษณาหรือคล้ายภาพยนต์ลองดูร้านที่เขามีงานแบบ behind the scene นะคะ ดูแล้วคุณน่าจะชอบ

มีหลายร้านเลย และก็สวยๆกันทุกร้านเลย

Back to Top
Bibiz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Bibiz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jul 2005 at 08:26
ลองคิด theme งานแล้วลองคุยกะ wedding planner ดูค่ะ
Back to Top
ammi-jang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ammi-jang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jul 2005 at 23:26

อืมมม...งานที่อยากได้เป็นงานถ่าย Outdoor หรือพิธีการล่ะค่ะ  ยังไงทิ้ง mail ไว้ได้นะคะ  แล้วจะได้ส่งรูปไปให้ดูว่าชอบไหม  (เพราะคู่ที่จะส่งรูปไปให้ดูนั้นเค้ามี concept ต้องการงานเป็นขาว-ดำ  แบบ magazine ฝรั่งค่ะ)  ส่วนงานของคุณ Srichum  ก็ลองคุย concept ดูได้ค่ะ  ถ้ามีไว้ในใจอยู่แล้ว

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.099 seconds.